b11 จอดทำสีนานหลายเดือนไมล์ไม่ขึ้นครับทำไง??

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pitoy, 26 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pitoy

pitoy New Member Member

22
    1
    0
    รถจอดทำสีเสียนาน พอรับมาไมล์ไม่ขึ้นจะตรวจดูตรงไหนบ้าง และถ้ามีค่าใช้จ่ายแพงไหม??ครับ

2. neoguy77

neoguy77 New Member Member

5
    1
    0
    รถผมก็ไมล์ไม่ขึ้น ตัววัดความเร็วก็ไม่ขึ้น ขึ้นแต่ตัววัดรอบ ไม่รู้จะไปซ่อมที่ไหนดี ผม B13 ครับ อยู่รังสิต

- - - Updated - - -

รถผมก็ไมล์ไม่ขึ้น ตัววัดความเร็วก็ไม่ขึ้น ขึ้นแต่ตัววัดรอบ ไม่รู้จะไปซ่อมที่ไหนดี ผม B13 ครับ อยู่รังสิต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้