ช่วยแนะนำร้านทำช่วงล่างดีๆ แถวอีสานหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย nakata7, 16 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakata7

nakata7 New Member Member

8
    0
    0
    ผมอยู่สุรินทร์ ใช้ กระบะcap. มาสด้า ไฟล์เตอร์
    ...ไปโหลดเตี้ยมา แล้วมันไม่นิ่ม ไม่หนึบเลย
    จะไปสำนัก moeye ก็ไกล ไม่สะดวก แถวๆ อีสานบ้านเฮา
    พอมีร้านไหนที่ฝากความหวังได้มั้ยครับ เอาแบบ

....เตี้ย (ซัก 4 นิ้ว)...นิ่ม....หนึบ.....(บรรทุกได้บ้าง)

แพงไม่ว่า ขอให้คุ้มค่าเงินที่เสียไป

ขอบคุณครับ

2. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ยู่ จัง หวัด ไหนอ่ะคับ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เขาก็บอกอยู่ ว่า เขาอยู่ สุรินท์ มองม่ายเห็นเหรอเจ้าตี๋..........อิ........อิ

ขอโทษด้วยนะครับ ส่วนใหญ่สมาชิกของเราอยู่ แถวฝั่งธน กทม. กันหมดเลยครับ

เลยหาคำตอบให้ม่ายได้ครับ ขอโทษด้วยนะครับ

4. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ขับมาทำแถวระยองหรือชลบุรีสิครับมันใกล้กับสุรินทร์

5. แล้ว ไปโหลด มา ตัดลูก ยาง ยังล่ะคับ

6. แล้ว ไปโหลด มา ตัดลูก ยาง ยังล่ะคับ

7. แล้ว ไปโหลด มา ตัดลูก ยาง ยังล่ะคับ

8. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    5 5 5+

9. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ยังมีหน้า มาหัวเราะอีกนะ.......................!!

10. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

ผม ว่า จะ เปลี่ยน โช้ค เปน คายาบ้า กระบอกเงิน หน้า - หลัง เลย อะคับ

แล้ว ก็ เปลี่ยน ลูก ยาง น่า ( ถ้า เปน คล้าย อีสุ ก็ เอา ของ KBZ มาใส่คับ )

แต่ ถ้า ให้ ชัวร์ ๆ ก็ ถอด ไป เทียบ ที่ ร้าน อะไหล่เลย อะคับ

ส่วน ข้าง หล้ง ก็ เอา ของ มิสซู L200 อะคับ บอกเค้า ว่า ลูก เล็ก อะคับ จะได้ไม่ต้องมา นั่งตัด

วิธีใส่ก็ เอา ลูก ยาง หลังอันเก่าออกก่อน แล้ว ก็ ถอด แสแหลก หมดเลย แล้วเอาลูกยางอันใหม่

ไปวางบนเพลาท้ายโดยให้ แสแหลก ทับไว้อะคับ ( ถ้า พี่ ซื้อมา พี่ก็ จะ เข้า ใจเอง ว่า ประมาณ ไหน อะคับ

11. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เอ้อ !!!!!!!!!!นี่เรามีช่างในคลับแล้วดีจัยจัง แล้วของพี่โมไงดีหละน้องโอ๊ด อยากแรงอยากสวย แต่ตางค์ม้ายมีฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เห็นขอความเจ้าหนุ่ม แล้วตอบม่ายถูกเลย............อิ........อิ

13. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    จัด ไป คับ

14. zaad

2,669
    7
    0
    555 นายหนุ่มเล่นวะนายเป้ไปไม่เป็นเลย

15. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อิ.......................อิ

ม่ายรู้จะต่อ..........................อย่างงัยเลย

16. The TUM

1,261
    8
    0
    แอบแทง เฮ้อ!! แอบแซงเพราะแรงน้อยครับ

17. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ซะงั้น

18. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อิ.....................อิ

19. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    อิอิ มั่ง

20. The TUM

1,261
    8
    0
    ต่อไปก็ อุ๊ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเปลี่ยนมั้ง

21. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    555+

22. The TUM

1,261
    8
    0
    หายไปไหนกานหมด มากานหน่อยครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. zaad

2,669
    7
    0
    มาแล้วครับ

24. The TUM

1,261
    8
    0
    ม้ายรู้จะไปไหนมาที่นี่ดีกว่า

25. zaad

2,669
    7
    0
    เสาร์อาทิตย์เน็ตคลับเราช้าสุดๆๆต้องทำใจก้อเป็นที่นิยมของชาวเรชซิ่ง

26. deknon

1,753
    66
    48
    จิงคับพี่หนึ่ง

27. The TUM

1,261
    8
    0
    ต้องเปลี่ยนเป็น HI SPEED รับรองปี๊ดๆๆ

28. deknon

1,753
    66
    48
    ผม HI SPEED อย่างกับเล่นเน็ตทำมะดา เลยพี่หนุ่ม

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    HI SPEED ......................ก็ปี๊ด ม่ายออก...................ครับ คนใช้หลายพันคนครับ

30. deknon

1,753
    66
    48
    ถูกคับพี่เป้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้