เตือนภัยจิ้งจอกสังคม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย pop vr4, 30 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    มันเป็นไปได้เหรอ3ประตูK20 ราคา110,000บาท ของแต่งเกินราคารถไปแล้ว พอดีมีน้องโทรไปถามมันก็บอกต้องมัดจำ แล้วพอน้องผมบอกไปว่า นัดเจอแล้วมัดจำได้ไหมมันก็บอกว่าไม่แน่ใจนะว่ารถยังอยู่ ???? คือ จุดประสงค์มันเหมือนต้องการ ที่จะ หลอกให้คนโอนมัดจำอ่ะในประเทศไทย คงต้องมีสักคนที่เห็นรถแล้วอยากได้ ใจร้อนโอนมัดจำ ประมาณนี้มั้ง หรือรถในรูปเป็นรถของชาวRCWฟ้องได้เลยครับ ดูลิงค์ตลาดรถข้างล่างได้เลยครับ

ซื้อขายรถบ้าน รวดเร็ว.ปลอดภัย

2. et

et New Member Member

81
    0
    0
    น่าจะเป็นพวก มิจฉาชีพ อะครับ เพราะรถคันนี้วางอยู่ อู่ พี่แหลม BACKSTAGE จอดแถว 99คาร์แคร์ (แถวบ้านผม)

HONDA CIVIC BACKSTAGE EG 3 Doors K20A Power | Rongrod.com : ข่าวรถ ข่าวรถยนต์ รถแต่ง ทดสอบรถใหม่ รูปพริตตี้ และสาระบันเทิงมากมาย

3. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    งานเข้ามาเรื่อยๆ

4. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    มีตกเป็นเหยื่อลักษณะนี้หลายรายแล้วครับ
    ส่วนใหญ่เอา EG3d มาหลอกกินมัดจำ
    สลับสับเปลี่ยนเอารูปรถชาวบ้านมาลงขายวนหากินเรื่อย ๆ
    หากนัดเจอจะบ่ายเบี่ยงสารพัด ต้องโอนมัดจำอย่างเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้