กระจังหน้า B11 ปี 92

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย cocaine1, 4 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cocaine1

cocaine1 New Member Member

0
    0
    0
    พอดีกระจังหน้ารถซันนี่ B11 ผมถอดแล้วหายไปไหนไม่รู้ หายในบ้านนี่แหละครับ รถปี 92

วันนี้ไปวรจักรมาครับเจอ กระจังหน้า B11 ปี 85 ไม่ทราบว่าใส่กันได้ไหม ครับ อันเก่าของผมเป็นกระจังหน้า ปี 92 มีโลโก้ นิสสัน

แต่ของ 85 ไม่มีนิสสันนะครับ ดูๆแล้วมันเหมือนใส่กันได้ แต่เคี่ยวมันแปลกๆ ไม่แน่ใจ ใครรู้ตอบผมหน่อยครับ

2. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    อันนี้ไม่เเน่ใจนะครับ
    ดันให้ละกัน รอ พี่ๆ ท่านอื่นมาตอบ นะ ครับ

- - - Updated - - -

อันนี้ไม่เเน่ใจนะครับ
    ดันให้ละกัน รอ พี่ๆ ท่านอื่นมาตอบ นะ ครับ

3. cocaine1

cocaine1 New Member Member

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ ผมโมจนได้ละ จากกิ๊ฟล็อค ผมใช้เป็นน็อต6เหลี่ยมแทน ตัวผู้ตัวเมีย ยึดโมใหม่แน่นเอียดเลย

4. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    เเจ่มกันไป

- - - Updated - - -

เเจ่มกันไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้