ถามเรื่องค้ำบ้อดี้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tg_recycle, 4 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tg_recycle

tg_recycle New Member Member

20
    0
    0
    ผมสงสัยวส่า ek เนี่ยมันมีค้ำหน้าล่าง 4 จุดไหมครับ เพราะหามานานก็ไม่เห็นมีใครขาย
    เมื่อสมัยใช้ eg มันมี ก็เลยอยากจะใส่อีกมันแน่นดีน่ะครับ แต่ของ ek ไม่เห็นมีขายเลย
    อยากรู้ว่ามันมีกันหรือเปล่า ถ้าไม่มีจะได้ไม่ต้องหา จะได้ไปซื้อ 2 จุดมาใส่เลย

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    มีครับ แต่หายากหน่อย ทางฝั่งเมกามีเยอะครับ

- - - Updated - - -

มีครับ แต่หายากหน่อย ทางฝั่งเมกามีเยอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้