หาร้านติดฟิลม์ ที่เชียงใหม่ ถูกๆครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ittiphol, 27 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ittiphol

ittiphol Member Member

83
    0
    6
    หาร้านติดฟิลม์ ที่เชียงใหม่ ถูกๆครับ

พอดีเพิ่งมาอยู่ไม่รู้จักอะไรเลยครับผม พอจะแนะนำได้ไหมครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    48-48/1 ม. 5 ถ.เชียงใหม่-ลำปาง ต.ช้างเผือก อ.เมืองเชียงใหม่ จ.เชียงใหม่ 50300 โทร. 053-214758

3. เห็นมีป้าย ที่ร้าน มีดี ใกล้ รร ไทยวิจิตรศิลป์ ก่อนถึง บิ๊กซี ..
    หลักร้อย นี่แหละครับ ว่าแต่ ฟิล์มถูกนี่ จะดีมั้ย ไม่รู้นะครับ

4. ittiphol

ittiphol Member Member

83
    0
    6
    ขอบคุณมากครับ เพื่อนเคยติดถูกๆมาแล้ว ติดมาดูดีเหมือนกันหมด แต่ไม่กันแดดครับ ร้อนจริงๆครับ

5. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ถ้าติดเพื่อใช้เองแล้วใช้กลางววันโดยส่วนใหญ่ หรือจอดตากแดดทั้งวัน ติดดีๆไปเลยก็เป็นตัวเลือกที่ดีนะครับ เวลาขับช่วยได้เยอะมาก ช่วยเรื่องวัสดุภายในรถได้ด้วย^^

- - - Updated - - -

ถ้าติดเพื่อใช้เองแล้วใช้กลางววันโดยส่วนใหญ่ หรือจอดตากแดดทั้งวัน ติดดีๆไปเลยก็เป็นตัวเลือกที่ดีนะครับ เวลาขับช่วยได้เยอะมาก ช่วยเรื่องวัสดุภายในรถได้ด้วย^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้