สมาชิกใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย dirt, 17 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dirt

dirt New Member Member

5
    0
    0
    ตามดูมานานแล้วครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ

ใช้ หัวจรวด สีแดงครับ วาง J ธรรมดา
    มีโครงการจะวาง J Turbo ไม่ทราบว่ามีใครลองหรือยังครับ

ขอบคุณครับ
    RED VAN

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ยินดีต้อนรับ แทนเพื่อนสมาชิกทุกคนครับ.... วาง J ซะด้วยน่าจะเอารูปมาโชว์หน่อย
    หรือไม่งั้นมิตติ้งครั้งหน้าเชิญด้วยนะครับ

3. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    your welcome

4. dirt

dirt New Member Member

5
    0
    0
    ถาม คุณ นะโม หน่อยครับ
    ถ้ารถตู้หัวจรวดใส่ขอบ 18 มีแม็กสวยๆบ้างๆหมครับ off เท่าไหร่

ขอบคุณครับ

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ยินดีต้อนรับด้วยคน....

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    งั้นอย่างนี้มิตติ้งหน้าวันที่2 ก.ค. ต้องมาเลยน่ะคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้