ขอคุณพี่ bluebird club มักคับโดยเฉพาะพี่ a คับ ผมจะดือแล้ว อิอิ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 3 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคุณพี่ bluebird club มักคับโดยเฉพาะพี่ a คับ ผมจะดือแล้ว อิอิ

1. งง อีกแล้ว มัน พูดอาไร ไม่รู้เรื่องอะ 555

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ใครอ่ะครับ เพ้อไรไม่รู้ รกFacebook ลบออกไปเลยครับ

3. ไม่ดือแล้วคับ โอย เติมเอาหน่อยก็ไม่ -*- อิอิ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ภาษาไรวร้า อ่านไม่รู้เรื่อง ลบๆ ไปเลยครับพี่แอดมิน อ่านแล้วอารมณ์เสีย

5. งง อีก หน่อย

6. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    ต้องพยามเข้าแต่ก็ไม่เข้าใจ

พี่ๆไม่เข้าใจภาษาเดกแนวเลย โมโหจุงเบย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้