ถ้าจะใส่ล้อDC5 ต้องทำยังไงคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Colt_Zar, 20 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Colt_Zar

Colt_Zar New Member Member

12
    0
    0
    :) คือว่า ผมกลัวว่าถ้าเจาะดุมมันจะแข็งแรงเหมือนเดิมหรือเปล่าคับ เห็นบางคนก็บอกว่าไม่ค่อยดี มันจะแตกง่ายอ่ะ ช่วยแนะนำทีครับ

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เปลี่ยนทั้งดุมเลยครับ ชัวร์กว่าถ้าอยากใส่จริงๆนะครับ :D :D :D

3. giantteddy

giantteddy Member Member

31
    0
    6
    หาดุมCRVมาใส่นะ จบ

4. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เจาะมีปัญหาแน่นอนเพราะดุมแจสเล็กเหลือเกิน

อะแดปเตอร์ก้อได้ ทำดีๆหน่อยมีฮับรับล้อก้อโอเคแล้ววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้