แก้งานเมื่อวานนี้จากสีเหลืองให้มีสีขาวตัด แต่ดันไปลองพื้นด้วยสีเทา...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ว่าที่ร้อยตรี ชัชวาลย์, 6 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    แก้งานเมื่อวานนี้จากสีเหลืองให้มีสีขาวตัด แต่ดันไปลองพื้นด้วยสีเทา พอพ้นสีเหลืองไปเลยกรายเป็นสีเขียวออนๆ ไม่ชอบเลยครับ แบบนี้ผมขัดออกได้เลยไหมครับ ต้องลอกสีออกทั้งหมดหรือเปล่า หรือว่าขัดแค่ให้แลคเกอร์มันออกแล้วลองพื้นได้เลย*-*

1. ขัดยันอลูอะครับ แบบนี้ถึงจะเนียน

ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้