ไม่ทราบว่า พวงมาลัย skyline r32 ใส่ a31 ได้พอดีไหมครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย chnrnvbn, 26 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chnrnvbn

chnrnvbn New Member Member

1
    0
    0
    พี่พอจะทราบบ้างไหมครับว่าถ้าต้องแปลงจะต้องแปลงอะไร บ้าง และต้องทำกันอย่างไร อยากรู้ครับเพราะผมได้มาพวงหนึ่งใส่ได้พอดีครับ แต่มีปัญหาที่แตรไม่ดังกับไฟเลี้ยวไม่ตีกลับครับ

เห็นหลายคันใส่กันอยู่ ต้องแปลงมากไหมครับ หรือใส่แล้วแตรไม่ดังกับไฟเลี้ยวไม่ตีกลับเหมือนของผ มอ่าครับ ขอบคุณครับ

2. ให้ร้านแปลงดีกว่าคับ

3. @ball

@ball New Member Member

29
    0
    0
    ของผมก็ใส่ของ R32 แตรดังนะแต่ไฟเลี้ยวไม่ตีกลับ ไม่รู้ต้องแก้อะไร:confused:

4. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ไฟเลี้ยวตีกลับต้องเอาใส้ของพวงมาลัยเดิมมาใส่ครับต้องตัดเอาจากพวงมาลัยเดิมครับถ้าจะทำแบบง่ายๆน่ะ ถ้าไม่รู้โทรมาถามได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้