ปรึกษาครับ ล้อ GTS กับรถสีเทา-น้ำเงิน ออกม่วง ผมอยากเอาล้อไปทำสีใหม่ ทำสีไรสวยครับ หรือจะปัดเงาดี มั

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย ThenaT, 21 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ThenaT

ThenaT New Member Member

1
    0
    0
    จะเปลี่ยนก็มะมีตังค์ครับ งั้นเอาล้อไปทำสีดีกว่า แต่ลังเล จะทำสีไรดี สีขาว สีน้ำตาลไหม้ หรือเอาไปปัดเงาแวบ ๆ อันไหนสวยกว่ากัน แชร์ไอเดียหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    น้ำตาลใหม้
    GTR
    มีอยู่ 2 สีในใจครับ

3. artharn

artharn New Member Member

913
    0
    0
    สีเดิมของล้อตัว GTR น่ะครับ ดูดุดันดี แต่ไม่รู้ว่าร้านจะเทียบสีได้ใกล้เคียงขนาดไหน เพราะมันจะดูดีตลอดกาลน่ะ

แนะนำว่าอย่าปัดเงาเลยนะครัย มันหมดยุคไวน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้