tein จะรับไหวไหม

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย stop, 10 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. stop

stop New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมขอรบกวนผู้ใช้ เซฟ คือว่าเปลี่ยนโช้คหลังมาหลายคู่ไม่ถูกใจเลยคิดจะลองดีกะ tein ไม่ทราบว่ารุ่นไหนลงตัวบ้าง นิสัยขับต่างจังหวัดบ่อยและเร็ว และคุณภาพของมันสมคำร่ำลือหรือเปล่า ขอบคุณครับ

2. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    คุณภาพเรื่องความหนึบนี่ แน่นอนมากคับ

แต่ที่คนบางคนไม่ชอบคงเป็นเพราะว่ามันแข็ง (เขาว่ามันแข็ง)

แต่ผมใช้อยู่ 2 ปีแล้วสำหรับผม พอใจมากคับ ผมชอบแข็งๆอยู่แล้ว

ถ้าคุณทนความกระด้างเพื่อแลกกับความหนึบได้ ก็ลุยเลยคร๊าบ

:D

3. johny bravo

johny bravo New Member Member

5
    0
    0
    ถ้าชอบความนุ่มนวลก้อ apex หรือ cusco ถ้าเอาดีกว่าก้อ ohlins หรือ koni ถ้าแข็งหนึบแต่ผมว่ามันกระด้างก้อ tein ครับ แล้วแต่งบด้วยครับ

4. jossjiggalow

jossjiggalow New Member Member

25
    0
    0
    แต่ละตัว ที่ว่า มานี่ ขอราคา คร่าวๆ ใหม่ และเก่า และมั๊ย คับ จะได้ หางบ ถูก ครับ พี่น้อง

5. GuMmY

511
    10
    0
    เตรียมไว้ซักหมื่นกลางๆคับ

ราคามันแล้วแต่สภาพด้วยคับ

6. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    ที่ใช้อยู่ก้ไม่มีปัญหาอะรัย....
    ...
    .. รบกวนนิดหนึง tein ทำไมมันสันกว่าโช๊คเดิม ใส่แล้วทำให้ตูดต่ำไม่สวยเลย
    มีข้อแนะนำมัย

7. GuMmY

511
    10
    0
    หมายถึงว่าปรับสูงสุดแล้วล้อหลังมันยังมุดอยู่ใช่ป่ะคับ?

แสดงว่าโช๊คที่คุณใส่เป็นของ 200SX ตับ

ต้องไปทำสเปเซอร์เบ้าโช๊คคั๊บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้