รบกวนสอบถามหน่อนครับ พอดีกระจกมองข้างฝั่งคนขับ ตัวแผ่นกระจดฝกมันสั่นอะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bon Bz, 12 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามหน่อนครับ พอดีกระจกมองข้างฝั่งคนขับ ตัวแผ่นกระจดฝกมันสั่นอะครับ มีวิธีแก้มั๊ยครับหรือต้องเปลี่ยนยกชุดครับ

2. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    ยาง หรือชิลิโคน อัดเลย ครับ

3. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    อัดข้างในหรอครับ ของผมเป็นกระจกไฟฟ้านะครับ

4. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    น่าจะแกะเฉพาะกระจกออกมาแล้วติดกับฐานมันใหม่นะครับ ไม่แน่ใจเหมือนกัน รอผู้รู้ท่านอื่นครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้