Flush Style nx coupe

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย pongnx, 19 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongnx

pongnx New Member Member

4
    0
    0
    พึ่งทำเส็ดหมาดๆคับ อยากขอความเห็นหน่อยคับ

2. tassanai

tassanai New Member Member

74
    0
    0
    สวยมากเลยครับ
    พอจะบอกค่าใช้จ่ายคร่าวๆได้ไหมครับ
    แล้วภายในเป็นงัยบ้างครับ

- - - Updated - - -

สวยมากเลยครับ
    พอจะบอกค่าใช้จ่ายคร่าวๆได้ไหมครับ
    แล้วภายในเป็นงัยบ้างครับ

3. pongnx

4
    0
    0
    แต่ตอนนี้ต้องให้พี่ๆช่วยหน่อยอะครับพอดีตอนนี้มันป่วยอะครับ อาการคือ ชาฟ ละลาย งบไม่ค่อยมี ใครมีเครื่องถูกๆแบ่งให้ใช้ซักตัวได้มั้ยครับ 0882257133 ปอง ระยองครับ ช่วยด้วยครับไม่มีรถขับไปโรงเรียน

4. pongnx

4
    0
    0
    ภายในปกติเลยครับไม่เป็นไรเลย ค่าใช้จ่ายประมาณ แม๊กใหม่ พร้อมยาง%ใหม่มากใช้เดือนเดียว ผมเอาอันเก่าเทรินไป เพิ่มเงินไป 10000บาท ครับ

5. maddogMD

maddogMD New Member Member

29
    0
    1
    พอบอกได้มั้ยครับว่าทำอะไรไปบ้าง

เช่นสปริงโหลดของอะไร ล้อ offset เท่าไร

ต้องทำอะไรกับโช๊คอัพบ้าง

เผื่อท่านอื่นๆสนใจจะทำบ้าง (รวมทั้งผมด้วย...อิอิๆ)

ปล.อยู่ระยองหรอครับ...ผมก็อยู่ระยองเหมือนกันครับ

มีอู่แนะนำสำหรับทำภายในมั้ยครับ

อยากจะหุ้มหนังใหม่ครับ

6. pongnx

4
    0
    0
    ภายในผมเดิมๆเลยครับไม่ได้ทำอะไรเลย เจ้าของเก่าใช้ดีมาก โช๊คเดิมครับสปริงก็เดิมตัดเอาสดๆเลยครับผมบอกเค้าว่าโหลดให้สุดแร้วก็ทำล้อหลังให้แบะออกมานิดนึง โทรมาถามได้เลย ครับ ยินดีให้คำปรึกษา 0882257133 ปองครับ แต่ตอนนี้ชาฟละลายกำลังหาเครื่องอยู่ครับ เศร้าสุดๆ อือๆๆๆๆลืมบอกครับ แม๊กขอบ 15 off 8 เท่ากันหน้าหลังเลย ครับ หลังใส่สเปเซอร์ 1นิ้วกับอีก6มิลสุดๆปริ้นได้แค่นี้ หน้าผมใส่6มิลครับ โหลดสุดๆกันไปเลย กระป๋องโค็กตั้งใส่ได้แค่นิ้วชี้นิ้วเดียว ครับ ร้านที่ผมทำ โหลด ชื่อร้าน J Shok Up ครับ

7. robinsonter

robinsonter New Member Member

20
    0
    1
    ตอนนี้ผมใส่ ขอบ16 กว้าง 10" ต่อสเปเซอร์ออกมา 1.5" ยาง 205/50/16 ใส่โช๊คเดิม...เอาไปโมเป็นกึ่งแก๊สกึ่งน้ำมันหนืดๆ... สปริงตัดเอาเอง ขอบโปร่งล้อต้องพับด้วยนะครับถ้าไม่พับเวลาเข้าโค้ง.หรือ ตกหลุมจะมีเสียงน่ากวนใจ ^^( เวลาโค้งเร็วๆแน่นสุดๆ.. )

8. tassanai

tassanai New Member Member

74
    0
    0
    ราคาค่าโมโช๊คอัพกึ่งแก๊สกึ่งน้ำมันตันละเท่าไรครับ

- - - Updated - - -

ราคาค่าโมโช๊คอัพกึ่งแก๊สกึ่งน้ำมันตันละเท่าไรครับ

9. robinsonter

robinsonter New Member Member

20
    0
    1
    ผมอยุ่เชียงใหม่ ทำที่ร้าน cover ค่าทำต้น 800 ครับ ประกัน 1 ปี ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้