พี่น้อง ครับ รบกวนหน่อย ครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Zoml3ies, 1 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zoml3ies

Zoml3ies New Member Member

29
    0
    0
    ใคร เคยเห็น รถคันนี้ บ้าง ครับ

ซื้อขายรถบ้าน รวดเร็ว.ปลอดภัย

ใคร รู้ ความเป็น มา ช่วย บอกหน่อย ครับ พอดี กำลัง หา nx สภาพ พอใช้ สักคัน หนึ่ง

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ไม่เคยเห็นครับ แต่ราคาผมว่า โอเลยนะ วางเครื่องมาแล้วไม่ต้องไปวุ่นวายกับเครื่องอีก แม็ก แว่นตา หล่อเลยครับราคานี้ สภาพรถ NX โดยทั่วไปก็ประมาณนี้ หากมีความชอบเป็นเบื้องต้นก็ไม่ผิดหวังหรอกครับ

3. Zoml3ies

29
    0
    0
    ขอบ คุณมากครับ คาดว่า อีกไม่นาน ผมจะได้เป็น สมาชิกเต็มตัว แล้วครับ

4. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    ด้วยความยีนดีครับ ขอต้อนรับว่าที่เจ้าของ เอ็นเอ็กน้อย อีกท่านครับ

5. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    ด้วยความยีนดีครับ ขอต้อนรับว่าที่เจ้าของ เอ็นเอ็กน้อย อีกท่านครับ

6. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    คิดว่าเคยเห็นนะ ถ้าใช่คันเดียวกัน เพราะเห็นมีสติ๊กเกอร์คลับครับ

7. Zoml3ies

29
    0
    0
  8. Zoml3ies

29
    0
    0
    ผม กะว่า 16-17นี้ จะลงไปเลือก ดูหลายๆคัน เลยเอา เวปต่างๆ มาให้พี่ๆ ช่วย วิจารย์กันหน่อย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้