สมาชิกใหม่รายงานตัวคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย undervolt, 4 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. undervolt

undervolt New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดี ชาว club si ทุกท่านครับ ผมเอกครับ กรุงเทพ(พระรามสาม) อายุ 31 ขอเป็นสมาชิก club ด้วยคนน่ะคับ
    ขับ คูเป้ 98 เดิมๆคับ https://www.facebook.com/ekkarak.namwong/photos_all
    ปล.ไม่รุ้ว่าเค้าโพสกันตรงนี้หรือป่าว อิอิ ชี้แนะด้วยคับ:cool::cool:

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคับผม ^ ^

3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

เรากำลังจะมี กิจกรรมทำบุญร่วมกันในเสาร์ที่ 31 สิงหาคม นี้ครับ
    ถ้าว่างมาเจอกันนะครับ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับจ้า ว่างๆมาคุยกันได้นะ

5. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    สวัสดีคับ บาส คับอยุ่ สาธุประดิษฐ คับ ยินดีได้รุ้จักคับพี่ นานๆจะมีคนไกล้ๆ

6. no ok

no ok New Member Member

2
    0
    0
    สวัดดีคับ ชื่อโนคับ อายุ26 อยู่พัฒนาการ คลองตัน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับพี่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้