สอบถามเรื่องหม้อลมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Excited Rider, 13 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    รถบี11ผม สองสามวันมานี้เบรคแล้วได้ยินเสียงเหมือนเวลาเราปล่อยลมล้อรถเบาำๆน่ะครับ ลองเอาเข้าอู่ดูแล้ว ช่างว่าหม้อลมรั่วครับ ประกอบกับผมอยากจะเปลี่ยนหม้อลมเป็นชั้นครึ่งอยู่ก่อนหน้านี้แล้ว เลยอยากจะถามว่ามีของรุ่นไหนบ้างครับ หม้อลมชั้นครึ่งที่ใส่ในบี11ได้เลย ไม่ต้องแปลง หรือถ้าแปลง ก็แปลงน้อยสุด ขอบคุณครับ :)

2. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ของ b13 b14 นี้ละครับ

3. surat

surat New Member Member

8
    0
    0
    :D น่าจะรั่วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้