ใครสนใจไปบ้างคับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 28 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    วันที่1 นี้มีแข่ง ดริฟส์ ที่หลังห้างซีคอน ตั้งแต่เที่ยงคับ มีใครสนใจไปบ้าง มาบอกๆกันไว้หน่อยน้าเผื่อผมจาได้ไปล่วย อิอิ แล้วค่อยไปต่อบ่านแชมป์

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไปด้วยครับ จัดไป

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ไปคับ...อยูใกล้บ้านเลยได้ไปทุกสนาม .....

4. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    อ่าาาาา อยากไปแต่ว่าหาทางเข้าม่ายเจอง่า มานเริ่มกี่โมงอ่ะ

5. mayuct

941
    4
    0
    ทางเข้าอยู่ทางด้านข้างๆห้างคับหน้าทางเข้าจะมีร้านแม็กคาร์บูติกอยู่ ซอยอยู่ข้างๆจ้า

6. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    เออไปเจอที่หลังซีคอนแล้วรวมกันมาบ้านแชมป์ก็มามอเตอร์เวย์ลงร่มเกล้าเลย okบ่

7. mayuct

941
    4
    0
    ผมว่าอย่างงั้นแชมป์ต้องมาด้วยแล้วแหละ ไปเจอกันที่หลังซีคอนแล้วค่อยไปพร้อมๆกันน่ะ

8. jackie101

346
    0
    0
    จริงๆมารับด้วยเลย นายแชมป์

9. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    แล้วทางบ้านแชมป์ใครจะอยู่เตรียมของกินละ

10. jackie101

346
    0
    0
    จริงแฮะ เดี๋ยวพาเข้าไปเองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้