รถผมไฟเบรกมือค้างคับ อยากจะรู้ว่ามันเป็นอะไรคับ ชวยทีนะคับ.

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Om Nattawoot, 16 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Om Nattawoot

Om Nattawoot Guest

0
    0
    0
    รถผมไฟเบรกมือค้างคับ อยากจะรู้ว่ามันเป็นอะไรคับ ชวยทีนะคับ.

2. เช็คลูกลอยในกระปุกน้ำมันเบรกคับ

3. Om Nattawoot

Om Nattawoot Guest

0
    0
    0
    คับผมขอบคุนคับ

4. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    น้ำเบรค น้อยหรือเปล่าครับ

5. ดูระดับน้ำมันเบรค ในกระปุกว่าขาดมั้ย และถ้าขาดเยอะลองเช็ค ว่ามีรอยรั่วที่เบรคล้อไหนรึป่าว แก้ไขด่วน..!!เลย รึอาจจะเป็นที่สวิตช์ ก็ได้ลองเช็คเบื้องต้นก่อน...

ตามนั้นเลยครับ ผมก็เคยเป็น พอไปเช็คน้ำมันเบรหายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้