เอาหน้าแหลมตัวนอกมาฝากครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย jarnjor, 29 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jarnjor

jarnjor New Member Member

28
    3
    0
    วันนี้นั่งว่างๆ เลยเข้าเวปประมูลของญี่ปุ่นเพื่อดูอะไหล่รถหน้าแหลมเล่นๆ

ก็เจอหน้าแหลม สามประตูประกาศขายอยู่ หนึ่งคัน ราคารวมค่าต่อทะเบียนแล้ว ประมาณ เจ็ดหมื่นบาทไทย

ถ้าเป็นที่เมืองไทยถือว่าราคาถูกมาก แต่ถ้าเป็นที่ญี่ปุ่นแล้ว ค่อนข้างแพงเลยทีเดียว

เมื่อเทียบกับราคารถ Nissan Skyline GTR 3 ประตู ที่เพื่อนที่นี่เพิ่งซื้อมาในราคาเท่ากันกับหน้าแหลมตัวนี้เลย

2. jarnjor

28
    3
    0
    มีคนเอาคู่มือมาขายด้วยนะครับนี่ เล่มนี้ประมาณ 1000 บาท

3. jarnjor

28
    3
    0
    อันนี้ ไฟฟหน้ากลมครับ ดูเหมือน BMW ซีรี่ 5 เลย

คนขายยังบอกเองเลยว่าเป็นของหายาก แทบจะไม่มีเหลือแล้ว ใครสนใจบ้างครับ:D

4. jarnjor

28
    3
    0
    คู่มือ อีกแบบครับ

5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    หวัดดีคับ......น้ากุล เป็นไงบ้างคับ สบายดีรึป่าว ได้สาวญี่ปุ่นมั่งรึยังคับ .............. อิอิ

ที่สำคัญ......รบกวนน้ากุล......ส่งชุดไฟหน้ากลม......มาให้เจหน่อยสิคับ เดี๋ยวโอนเงินไปให้อ่ะคับ แล้วก้อ.....ขอเบอร์น้ากุลด้วย เดี๋ยวโทรไปคุยเลยคับ ด่วนเลยนะคับ.......อิอิ

เห็นแล้วอยากได้อ่ะคับ...........มันโดนนนนน

6. jarnjor

28
    3
    0
    สวัสดีครับ น้าเจ

ไม่นึกว่าจะได้เจอน้าเจตอนโพสพอดี

ไฟหน้ากลมผมเห็นก็โดนนนเหมือนกันครับ อยากซื้อเก็บไว้เหมือนกัน แต่ไม่มีรถจะใส่แล้ว

ตอนนี้ผมยังซื้อไม่ได้ครับ ต้องรออีกสองวัน เขาเอามาขายในเวป เหมือนเวปประมูลบ้านเราแหละครับ

ช่วงใกล้ปิดประมูลก็คงต้องเคาะราคาสู้กันนิดหน่อย ไม่รู้ว่าน้าเจตั้งลิมิตราคาซื้อได้เท่าไหร่ครับ

ถ้าน้าเจต้องการจริงๆ ผมก็จะเคาะราคาสู้เอามาให้ได้ ส่วนเรื่องเงินยังไม่ต้องรีบโอนหรอกครับ

รอผมซื้อมาได้ก่อน ราคาซื้อมาได้เท่าไหร่ก็คงเอาเท่านั้นนะครับ

ถ้าน้าเจรีบเอาของ ผมก็อาจจะส่งทางพัสดุไปให้ รบกวนน้าเจรับผิดชอบค่าส่งให้ด้วยแล้วกัน

สำหรับเพื่อนๆ ในคลับ ไม่มีคำว่าค้าเอากำไรสำหรับผมครับ

7. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงคับ.......น้ากุล

โพสเบอร์ไว้เลยคับ.....เดี๋ยวโทรไปคุยด้วยคับ จะสู้ยังไงเท่าไร จะได้คุยกันตลอดเวลา

แล้ว.....น้าสบายดีใช่มั้ยคับ......อิอิ

8. no tt

no tt New Member Member

1
    0
    0
    ระวังค่าขนส่งจะแพงนะครับ

9. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    เอาเลยน้าเจเชียร์เต็มที่ ใส่แล้วคันดำน้าเกิดแน่นอน อยากได้มั่งแต่งบหมดอ่ะครับ....อิอิอิ

10. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    อยาก ได้ ไง

11. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    น้า กุลส่ง คันสองประตูมาให้ผมมั่ง ดิ อิอิ อยากได้

12. oat_nextgen

834
    4
    0
    ว่าแต่เว็บอะไรอะคับน้ากุล ขอชื่อเว้บ มั่ง ดิ

13. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    ส่งมาให้ผมสักคันดิ้สองประตูอ่าคับอยากได้

14. oat_nextgen

834
    4
    0
    อืม.......

15. สวัสดีครับ คืออยากทราบว่าหน้าแหลมตัว2ประตูไม่มีขายในไทยหรอครับชอบมากๆครับ แล้วถ้าเกิดนำเข้ามาแล้วราคาจะอยู่ที่เท่าไหร่ครับ ขอบคุณมากครับ

16. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    น้าเจได้ไฟกลมยังครับ เห็นแล้วอยากได้มั่งจัง

17. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    สวยม๊ากๆ

18. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    งดงาม ดีกว่าตัวที่มีในไทยเยอะแยะ

19. PUT_ ZIBPO"KORAT

PUT_ ZIBPO"KORAT New Member Member

161
    0
    0
    สวยมั่กๆ

20. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    สวยสุดยอดเลยครับ

21. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ถูกใจมากๆครับ

22. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    ถูกใจด้วย.......อิอิ

23. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    อัพปาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้