สอบถามหน่อยครับ ว่านี่มันของเครื่อง Ga15 หรือ 16 ครับ แล้วมันแตกต่างกันมั๊ย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bon Bz, 14 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ ว่านี่มันของเครื่อง Ga15 หรือ 16 ครับ แล้วมันแตกต่างกันมั๊ย ระหว่างเกียร์ออโต้และธรรมดาทั้งเครื่อง2รหัส ครับ?

2. น่าจะเป็น GA-16 ตัว dne นะครับ เพราะ ถ้าเป็น GA-15 แอร์โฟลมัน ฝั่งติดกับเสื้อ ส่วนตัว vtc ฝาดำ แอร์โฟลจะติดเสื้อเหมือนกัน เป็นพลาสติกทั้งตัว แบบเดียวกับ แอร์โฟล ตระกูล vg คับ

3. Bon Bz

0
    0
    0
    อ่อ ครับๆ ว่าจะขายครับ แต่ไม่แน่ใจ ^^

4. Ga16Dne รุ่นผมเลย

5. Ga16Dne รุ่นผมเลย

6. Bon Bz

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกความรู้คร๊าบบ สนใจบอกผมได้นะของใครเสีย ผมมี 2ตัว

7. ค่าสินสอดเท่าไหร่อะครับ

8. Bon Bz

0
    0
    0
    2000 ครับผม ^^

9. ใส่กับ ga15dne ได้ป่าวครับ

15dne ไม่ใช่แบบนี้พี่เบิรด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้