ผมขออนุญาติสรุปวันมิ้ตติ้งเดือนหน้าเลยน่ะครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 23 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ผมขอสรุปวันมิ้ตติ้งเดือนหน้าเลยหล่ะกันน่ะครับ ผมขอเป็นวันอาทิตย ที่1 กรกฎาคม ตั้งแต่เวลาเที่ยงตรงเป็นต้นไปน่ะครับ ยังไงก็รบกวนเข้ามาลงชื่อกันไว้น่ะครับ แต่ขอผู้ที่จะไปแน่นอนน่ะครับทางเจ้าภาพฝากมาเพราะว่าจะได้จัดเตรียมสะเบียงได้ให้พอเพีงครับ ส่วนทางไปคร่าวๆก็ ถ้ามาจากมอเตอร์เวย์ ลงร่มเกล้าน่ะครับแล้ววิ่งมาเจอแยกเจ้าคุณทหารแล้วเลี้ยวขวาน่ะครับ แล้ววิ่งตรงมาเรื่อยๆผ่านศุนย์ขนส่งสินค้าทางรถไฟแล้วจะเจอสามแยกหนองจอกน่ะครับแล้วให้เลี้ยวซ้าย พอเลี้ยวซ้ายมาปุบจะเจอซอยแรกซ้ายมือก็ให้เลี้ยวเข้าไปเลยครับแล้ววิ่งมาตามทางเรื่อยๆครับ ปากซอยจะมีป้ายบอกทางเข้าโรงเรียนของแชมป์อยู่คับ แต่ผมจำชื่อม่ะได้อ่า ยังไงอแชมป์เข้ามาบอกอีกทีหล่ะกันครับ

ป.ล. ยังไง เป็นวันอาทิตย์คงจะว่างและนวมไปอวยพรวันเกิดกันเยอะๆน่ะครับ อิอิ ขอบอกว่างานนี้อาจจะมีเจ้าภาพร่วมก็ได้ครับ อิอิ

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    รับทราบ ไปแน่นอนครับ แล้วเจอกัน

3. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    วันอาทิตย์เศร้าเลยครับเรา

มีเรียนอ่ะ

ช่วงนี้ตั้งใจเรียนด้วย

จะเอาเกียรตินิยม เหรียญทองอ่ะ

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เด๋วจาแว๊ปไปอวยพรวันเกิดคับ....

5. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    กลับมาแล้ว รับทราบครับแต่เดี๋ยวถามลูกแม่ยายก่อน
    เห็นบอกว่าอาทิตย์หน้าจะกลับบ้านที่อยุธยาอีก
    ถ้าไม่ไป ป๋าไปแน่ๆๆ

อ้อ ฝากเพื่อนๆที่ชอบขับรถเร็วๆหน่อย เมื่อวานกลับ
    จากหัวหิน ตรงโค้งก่อนถึงสนามบินบ่อฝ้ายเจอรถตู้
    นิสสัน Urvan ตัวใหม่หลังคาเตี้ยหลุดโค้งข้ามราวเหล็ก
    กันโค้งไปสงบกับเสาไฟฟ้าตรงกลางหน้ารถพอดียังเห็น
    รอยคราบเลือดอยู่เลย น่าจะเกิดเหตุตอนกลางคืน
    เนื่องจากตอนกลางคืนฝนตกหนัก ไม่รู้ว่ามีผู้เสียชีวิต
    หรือเปล่า จะถ่ายรูปก็ไม่กล้าจอดเพราะมีเด็กๆไปด้วย
    เค้ากลัวกันเลยต้องรีบไป ยังไงช่วงนี้ฝนตกบ่อยระวัง ๆ กันหน่อยนะ ป๋า เป็นห่วง

6. jackie101

346
    0
    0
    ขับเรื่อยๆอยู่แล้ว น้ำมันมันแพงครับ

7. mayuct

941
    4
    0
    เกิดตอนกลางวันครับป๋า คาที่4ศพทั้งรถ รถวิ่งหมูอยู่ในตลาหัวหินครับ ไม่มีใครรอด -*-

8. jackie101

346
    0
    0
    น่ากลัวจิงๆ หยองๆ

9. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    ไม่น่าพลาดเลยเรา............................

10. san leo

760
    2
    0

ตี๋จาวิ่งไปที่เกิดเหตุเลยหรอ......ไกลเลยน่ะนั้น...555

11. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เสาร์-อาทิตย์นี้ผมไปบ้าน ยายของลูกสาว กลับก็วันอาทิตย์สายๆ
    ถ้าไม่ติดอะไรจะไปร่วมอวยพรวันเกิดนะจ๊ะ
    และถ้าไปได้คงไปทั้งครอบครัว นายโอมมาไม่ได้ค่อยสบายใจ
    หน่อยกลัวมาแฉ ผม..... ถ้าไปจริงๆอย่าเผาผมนะ ผมเกียร์มัว...ฮึอๆๆๆ
    อ้อ เมย์อย่าลืมแผนที่หละ

12. mayuct

941
    4
    0
    แผนที่ต้องรอแชมป์มาลงแล้วหล่ะครับ นยแชมป์ทราบแล้วลงด่วน อิอิ

13. jackie101

346
    0
    0
    ลงให้ไว เพราะไปไม่ถูก อิอิ

14. mayuct

941
    4
    0
    แชมป์ก้าบบบบบ ขอแผนที่ด่วนๆๆๆๆจ้า เพื่อนๆไปม่ะถูก

15. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ไปง่ายจะตายถนนร่มเกล้าแล้วก็เลี้ยวแยกเข้านิคมลาดกระบังครับไม่ยากอย่างที่คิดส่วนแผนที่ก็รอก่อนนะครับคอมที่บ้านมันเสียงานมีมากันหลายกลุ่ม

16. urvan

423
    0
    0
    นายตูนก็เลยกาญมาสุดทางเลี้ยวซ้ายแล้วเจอแยกเจ้าคุณก็เลี้ยวซ้าย เจอซอยแรกเลี้ยวเลย

17. jackie101

346
    0
    0
    นายแชมป์ก็จุดไฟเผาบ้านเอาไว้สิ เพื่อนๆจะได้ไปตามควันที่ลอยขึ้นมา อิอิ(ล้อเล่น)
    รู้ทางแล้ว ขอบคุณครับ

18. urvan

423
    0
    0
    แผนที่วันมิตติ้ง

แผนที่วันมิตติ้งมาไม่ถูกก็โทรมานะ 083-7097957 /086-9755470

19. jackie101

346
    0
    0
    แล้วจะโทรไปครับ แต่ว่าน่าจะไปถูกนะ

20. san leo

760
    2
    0
    บ้านแชมป์ทาง off road เลย....

21. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    จำวันผิดครับนึกว่าวันนี้
    เดียววันไหนมีนอกรอบบอกนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้