แจกฟรี 5,000 ปัง 5,000 คุกกี้ สำหรับสมาชิกใน RacingWeb Pangya Club

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย KengRacing, 23 กุมภาพันธ์ 2006

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    แจกฟรี 5,000 ปัง 5,000 คุกกี้ สำหรับสมาชิกใน RacingWeb Pangya Club เฉพาะสมาชิกที่สมัครเข้าคลับก่อนวันที่ 23 ก.พ. (รวมทั้งสมาชิกที่อยู่ในรายชื่อโดนคัดออก)
    ตรวจดูรายชื่อสมาชิกในคลับได้ที่ http://club.pangya.in.th/club_view.asp?cid=51

จำนวนทั้งหมด 30 id เท่านั้น (ตอนนี้มีสมาชิกมากกว่า 60 คน คงต้องแย่งกันหน่อย)

ส่งข้อความส่วนตัวมาหาเรา คลิกที่นี้ http://rcweb.net/forums/private.php?do=newpm&u=2
    บอกด้วยว่า ใช้ id อะไรในเกมปังย่า เราจะไปตรวจสอบรายชื่อในทีมก่อน แล้วจะส่ง serial กลับไป

เมื่อได้ serial มาแล้วคลิกที่รูปข้างล่างนี้

ใครถามหว้า ว่าเข้าคลับ RacingWeb แล้วได้อะไร :)

* สำหรับคนที่มีร้านเน็ตแล้ว ไม่ต้องมาขอนะ แบ่งให้คนอื่นมั้ง

BurnS ถูกใจสิ่งนี้
  2. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    ส่งขอไปแล้ว รอลุ้นอยู่อิอิ

3. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    ส่งไปลุ้น แล้วคับผม :p :p

4. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    ได้รับแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

5. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    อุอุ ได้รับแล้วคับพี่ เร้วจิงๆ ขอบคุณ อีกครั้งคับ :p :p

6. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ส่งไปแล้วคร้าบ

7. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
    ถึงว่าถามไม่ตอบ ต้องมาอ่านเอง คุคุ

8. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ได้รับแล้วคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

9. jirayu

jirayu New Member Member

252
    10
    0
    ส่งไปแย้วน่ะ

10. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ขอบคุงงับ

11. pee4

pee4 New Member VIP

35
    1
    0
    ส่งไปแล้วเหมือนกันครับ

12. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ยังมีเหลืออีกเยอะ ส่งมาขอได้อีก

13. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
    งั้นเอาอีก อิอิ โลภ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้