ขอนอกเรื่องหน่อยนะคับ ใน st เคยมีพี่ๆคนไหนเล่นมอเตอไซ แนว cafe มั้งไหมครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุญเติบ ทิงนองนอย, 22 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอนอกเรื่องหน่อยนะคับ ใน st เคยมีพี่ๆคนไหนเล่นมอเตอไซ แนว cafe มั้งไหมครับ พอดีสนใจมากๆ เลย แต่ไม่ค่อยมีข้อมูลเลยอยากถามพี่ๆเผื่อเคยมีคนเล่นมาก่อนอะคับ 1 ระหว่าง jk/cg/cb/gto 4ตัวนี้ตัวไหน น่าเอามาทำมากสุดครับ 2 ต้องแปลงอะไรมากน้อยแค่ไหนแล้ว งบ40000 +- อยู่ไหมคับ ขอบคุณครับ

1. พี่มี GL125 เล่นฮอนด้าดีฟ่าอ่ะไหล่เยอะ

2. สี่หมื่นเล่น SR400 ดีฟ่า

3. โห พี่ตุ้ย ไม่ไหวอะครับ sr400 แค่ตัวรถก็แทบหมดงบแล้วอะคับ

4. เอามาแล้วค่อยๆทำไป

5. คาเฟ่ เดี๊ยวนี้เขาไม่เที่ยวกันแล้ว เดี๊ยวนี้ต้อง นกป.

6. คืออะไรอะคับ

7. ไม่เคยได้ยินเลย

8. Parn Nepal

Parn Nepal Guest

0
    0
    0
    ผมเห็นมีอยู่รุ่นนึงน่าสนใจนะครับ ชื่อรุ่น centaur 150 เป็นของไทยทำนะครับ ราคาอยู่60,000+

9. Parn Nepal

0
    0
    0
    รูปทรงประมาณนี้ครับ

10. อ๋อๆๆ แถวบ้านผมก็มีขายครับ

11. อะไหล่อ่ะดิจะหายากป่าว

12. Parn Nepal

0
    0
    0
    อะไหล่น่าจะหายาก เพราะศูนย์มีน้อย น่าจะเป็นจุดอ่อนของรถรุ่นนี้ครับ

เวฟร้อยไป ง่ายๆอะไหล่เยอะแยะไม่ต้องเท่หรอก 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้