เห้ออออออออออออออออออออ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Project_L, 4 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    เห้ออออออออออออออออออออออออ

พรุ่งนี้เจอกัน ที่ สยาม ครับ อิอิใครมาอ่านพรุ่งนี้ ยังไง มา รับ ผม ที่ อนุสาวรี
    ด้วยนะคร้าบบบบ ไป ไม่ เป็น -*- ไม่กล้า เอา รถ เข้า -*-

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ขี่เข้ามาเลยช้าง

3. Project_L

873
    8
    0
    -.- กลัว ขี่ เลย อ่ะ เหอๆ ว่าแต่ นี้ พี่ จุ๊น จะ ไม่มา จริงๆ เหรอ งิ
    -*- ถ้าพี่ ใบ ตอง ไม่มา อีก นี้ เวงกำ เวงกำ -*-

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไม่ได้ไปเหมือนกัน ช่วงนี้ต้องคอยดูถนนแถวบ้านกำลังทำอยู่

5. Project_L

873
    8
    0
    ใกล้ เส็ด แล้วนิ ครับ พี่เก๊า เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้