PangYa RacingWeb Club เปิดแล้ว

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย KengRacing, 1 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เข้าไปที่ http://club.pangya.in.th/
    เข้าสู่ระบบสมาชิก
    ในช่อง ค้นหาคลับ พิมพ์ racingweb
    แล้วเลือก Join Club หรือคลิกที่ลิ้งค์นี้ได้เลย http://club.pangya.in.th/club_join_action.asp?cid=51

แล้วก็รอเราเข้าไปตอบรับเข้าร่วมคลับ ไม่เกิน 1 วัน ;)

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    รับทราบครับ

3. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    ไปสมัครแว้ววค้าบบ

4. Sweet-14

Sweet-14 New Member VIP

5
    0
    0
    สมัครแล้ว รีบตอบรับด่วน :D

5. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    สมัครเรียบร้อยแล้ว อิ อิ :D :D :D

6. uhu

uhu New Member Member

6
    0
    0
    อยากร่วมด้วย แต่ถ้วยทองไม่มี อิอิ

แต่ที่ดูล่าสุดสมาชิกล้นแล้วอ่ะ

ตอนนี้อยู่คลับ KMITL แล้วครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กุมภาพันธ์ 2006
  7. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    แบบนี้ต้องสมัคร :D

8. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    ใครเล่น ปังย่า add มาหน่อยซิครับ id carnage666

9. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
  10. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ด้วยคนๆๆๆๆ แต่ป๋มอ่อนอ่ะ

11. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    อยากเข้าแต่เป็นแค่ Junior E เอง

12. Gorillaz

Gorillaz New Member Member

37
    0
    0
    สมัตรไปแล้วนะครับชื่อ plawan997

13. `Tao

859
    11
    0
    อดเลยไม่ได้เล่นหลายเดือนเลยอะ เป็นแค่ rookie a ไม่งั้นจูเนียร์แล้วเนี้ย :( :( :(

14. kaomoodang

kaomoodang New Member Member

24
    2
    3
    พี่เก่งครับ ผมขอเข้าร่วมด้วยคนนะครับ

ผมใช้ชื่อว่า (ไฟ)4G15(ไฟ)
    Ranking : Junior A
    Max Combo : 327
    อัตราการหลุด = 0.00%
    อัตราการยอมแพ้ = 0.00%

คือ ถ้วยทองมี Lv.5 อยู่ 4 ใบ ยังไงก็ไม่ได้ใช้อยู่แล้วครับ เอามาประดับบารมีเฉยๆ
    ส่วนใหญ่ จะล่อแต่ทองแดงอ่ะครับ ( เล่นแค่ 10 คน )

ยังไงก็รับผมเข้าไปด้วยคนนะครับ

แก้ไขล่าสุด: 4 กุมภาพันธ์ 2006
  15. nOxIeS

650
    31
    28
    หลุม 2 ยังพอทำใจคนออกน้อยหน่อย พอหลุม 6 นี่เริ่มออกกันใหญ่พวกโฮไม่ได้ โฮไม่ได้แม่งออกกันเหมือนนัดกันออก

16. kaomoodang

kaomoodang New Member Member

24
    2
    3
    พี่เก่งครับ

ผมอ่านไปอ่านมา เจอข้อความแบบนี้ขึ้นมา

http://board.pangya.in.th/viewtopic.php?t=90772

หลายๆคนที่เคยสู้เพื่อ GM กลับกลายเป็นว่า ต่อต้าน และ อาจถึงขั้นรุนแรงด้วย

ผมว่ากฏการตั้งคลับที่จะกำหนดขึ้นมาใหม่ ไม่ง่ายอย่างที่คิดแน่นอนครับ

ผมเองก็ไม่เห็นด้วยกับการมานั่งปั้มถ้วยซึ่งไร้สาระจริงๆ

หลายคนที่คยต่อสู้ตอนที่ Server มีปัญหา ก็ขึ้นมาต่อต้านกับระบบนี้

17. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    อืม ใช่ ต่อต้านกันอย่างรุนแรงเลยล่ะ
    ก่อนหน้านี้มีหัวข้อ ร่วมมือกันไม่เติมคุกกี้ มีคนให้ความร่วมมือเยอะเลย คืนนั้นเค้าก็เลยต้องยอมเปลี่ยนกฏของคลับให้ไงล่ะ

วันที่ 14 นี้ถึงจะใช้งานคลับได้แล้ว แต่ก็ไม่รู้ว่าจะเป็นไปอย่างที่หวังไว้หรือเปล่านะ

18. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    เซิฟเวอร์ มันเน่าๆยังไงไม่รู้ :eek: :eek: หลุดตลอด

19. กะป๋องน้อย

กะป๋องน้อย New Member Member

26
    2
    0
    ปัง เน่า... อัพเซิร์ฟ(ทุกพุธ) ทีไร เน่าข้ามไปอีกวัน ทุกที...เวนกำ เซ็งกะมันจิงๆ -*-

20. RED_SUN

RED_SUN New Member Member

181
    1
    0
    เหอะๆๆ ล่าสุดโครตหลุดบ่อยเลย

21. `Tao

859
    11
    0
  22. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    สมัครด้วยคนนะครับ

ID: tigerhnun

วันนี้ หลังเที่ยง น่าจะใช้ได้แล้วนะ

ฝากรูป ทำSig นิสนึงนะ

23. vagrant3036

vagrant3036 Member Member

375
    9
    18
  24. dave4g

dave4g New Member Member

5
    0
    1
    ด้วยคับ ชือ dave4g
    เป็นซีเนียร d คับเล่นถุกวัน อิอิ

25. $iE

$iE New Member Member

59
    2
    0
    อุอุ เด๋วไปแจมด้วยยยยย คร๊าบบบบ

26. zerocool

zerocool New Member Privilege

1
    0
    0
    server ดันปิด เลยเข้าไม่ได้อ่ะ
    กำจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้