ถึงน้องใหม่หัวฟูนะครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย him1, 8 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ใหม่อย่าลืมออกแบบสติกเกอร์เบอร์คลับด้วยนะครับหลายๆแบบนะที่ติดรถอ่ะเอามาวันมิตติ้งด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ ว่าแต่ได้ลงหนังสือรถด้วยนะ....หล่อครับ

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    เด๋ว....บอกใหม่ให้นะคับ....น้าฮิม !!

ว่าแต่....ใหม่ลงหนังสืออะไรอ่ะคับ น้าฮิม....อยากเห็นอ่ะคับ......อิอิ

3. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    ไม่ลืมครับ เดี้ยวออกแบบไปให้เลือกกันหลายๆแบบนะครับ เรื่องลงหนังสือเขาถ่ายนานแล้วถ่ายจนลืมไปแล้วนะครับกว่าได้ลง อิอิอิ

4. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    หล่อเลยนะน้องใหม่

5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ตกลงหนังสือ.....อะไรวะ จะได้ไปซื้อมาดู.....ซะหน่อย.....อิอิ

6. Mai_Support

132
    1
    0
    ลงหนังสือFMM ลงคอร์ลัมไม่ใหญ่หลอกครับน้า รูปเล็กเห็นไม่คอนชัดหลอกครับ

7. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    ขนาดแกตัว.....ขนาดนี้ เห็นไม่ชัดอีกเหรอ..........น้อใหม่........อิอิ

8. Mai_Support

132
    1
    0
    อิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้