ถึงคุณนักแข่งอาวุโส

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย NU53, 2 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NU53

NU53 Guest

0
    0
    0
    วันอาทิตย์ ที่5นี้ผมว่าจะไปดูคุณนักแข่งอาวุโสขับที่พีระ อาจจะเข้าไปทักทายพี่ครับ.. หวังว่าคงจะไม่โดนไล่เตลิดนะพี่....อิอิอิอิ ยังงัยสนามนี้เต็มที่พี่...(คุณแมวอ้วนด้วยครับ)

2. วันนี้ไปซ้อมมาดูท่าเรซนี้จะอมบ๊วยแก้มตุ่ยแน่เลยครับเพราะนอกจากน้ำหนักที่ยังเกินอยู่7-8โลแล้วเจ้าRotaxตัวแสบยังดันวิ่งตะกุกตะกักอีก ยังไงก็อย่าลืมแวะมาปลอบใจกันบ้างนะครับ

3. ไม่ไล่แน่นอน ด้วยความยินดีเข้าทักทายได้เลย อยู่ที่พิทเมืองไทยประกันชีวิต แข่งเรซนี้คงต้องแบ่งบ๊วยกันอมกับคุณแมวอ้วน นักแข่งรุ่นนี้มีแต่อดีตแชมป์ แชมป์ปัจจุบัน อนาคตแชมป์ของรุ่นอินเตอร์คอนเอ นับได้เกือบสิบคัน คาดว่าจะมีรถแข่งเกือบยี่สิบคัน มีดีกรีแชมป์กันหมด รวมทั้งผมกับคุณแมวอ้วน(แต่ดันเป็นรุ่นคนแก่ทั้งคู่) แต่ไม่ลองก็ไม่รู้ แพ้เป็นพระชนะเป็นมารเน๊อะ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สู้ๆ ครับ

5. NU53

NU53 Guest

0
    0
    0
    เมื่อวานไปดูKartที่พัทยามา

เมื่อวานไปดูแข่งคาร์ท ที่พีระมาด้วยครับ สนามสวยมาก(น่าลงไปขับมากๆ) รถแข่งก็เยอะ....น่าสนุก
    ผมเอาแต่ถ่าย VDO เลยไม่ได้เข้าไปทักทายคุณนักแข่งอาวุโส กับคุณแมวอ้วนเลย พี่ทั้งสองแข่งรุ่นอะไรเหรอครับ.... (ผมจะได้กลับไปนั่งดู พี่ขับใน VDO ที่ถ่ายมา )
    ปล. อันที่จริงก็อยากเข้าไปทักทายอยู่ แต่กลัวจะไปรบกวนพวกพี่ๆครับ

6. ผมกับคุณแมวอ้วนลงรุ่น Tag pro และ Max challange คราวหน้าแวะมาเยี่ยมที่พิทได้ครับ ชุลมุนดี ที่พิทมีลงแข่ง 9 คัน 5รุ่น ได้ถ้วยเกือบทุกคนยกเว้นคุณแมวอ้วนกับผม กระชากวัยแข่งข้ามรุ่น ผมน่าจะเจริญวัยลำดับต้นๆแล้วก็คุณแมวอ้วน ที่เหลืออ่อนกว่าสิบขวบเป็นต้นไปส่วนใหญ่จะแถวๆสามสิบขวบ เพื่อนร่วมรุ่นให้ความสนิทสนมเรียกว่าลุงกับน้า แถมบอกว่าตอนแข่งไม่ต้องกลัวเวลาน๊อครอบจะทำอย่างนุ่มนวลจะได้ไม่อายมาก กำลังอยู่ระหว่างสะสมประสพการณ์ ซักวันลุงน้าตั้งใจจะขึ้นโพเดียมหัวเราะหลานๆให้เหงือกแห้งเลย....... คอยดูนะ...............

ไม่เกินสนาม4หรอกเพื่อน เราใด้ยืนแป้น Tag Pro คู่กันแน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้