รบกวนพี่ ๆ ชี้แนะด้วยครับ ไฟหน้ามันเหลือง ๆ แบบนี้อ่ะคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Indy Man, 18 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Indy Man

Indy Man Guest

0
    0
    0
    รบกวนพี่ ๆ ชี้แนะด้วยครับ ไฟหน้ามันเหลือง ๆ แบบนี้อ่ะคับ ไม่ทราบว่าควรจะขัดมันยังไงดีครับ? เคยเอาผ้าชุบ Carglo ขัดแล้วมันก็ใสขึ้นมาบ้างแต่ก็ยังเหลือง ๆ อยู่ดี ขอบคุณมาก ๆ ครับผม

2. Poramez Ple Sara

Poramez Ple Sara Guest

0
    0
    0
    ลองเอายาสีฟันขัดดูครับ

3. มีไฟหน้า 1 คู่คับ ใสๆ สภาพใหม่ สนใจติดต่อได้คับ

4. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    แนะนำ ล้างโคมไฟหน้ารถยนต์ คิงจีอี

5. ล้างโคมไฟแพงปะคับ

6. ผมเคยใช้น้ำมันเบรคคับไม่รุ้ถูกวิธีมั้ยนะแต่มันก็ใสนะ

7. แนะนำให้เปลี่ยนเป็นโคมเพชรครับ ราคาประมาณ 1700 ที่คลองถม

8. ผมมีร้านแนะนำดวงละ400ล้างแล้วเป็นตาเพชรใด้เลยคัพประหยัดใด้เยอะเลย(เหมือนชื้อใหม่เลย)

แถวอีกนิดถ้าล้างด้านนอกเฉยๆดวงละ300 ถ้าทำอัยเงาๆด้านในให้เหมือนใหม่400/ดวง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้