สวัสดีคับพี่ๆทุกคน

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย TT_141, 3 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TT_141

TT_141 New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็เป็นคนนึงที่ชอบหน้าแหลมนะคับ เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยคับ คือตอนนี้ ตัว 1800 ราคาอยู่ที่เท่าไหร่หรอคับ สภาพแบบเดิมๆๆๆๆๆเลยอ่ะคับ หรือแบบเนียนๆ ทั้งตัวถัง ภายใน ภายนอก สี เครื่อง ช่วงล่างหน้าและหลัง แต่ใจจิงๆเลยอยากได้แบบ เดิมๆๆๆๆๆ ไม่ชนหนัก อ่ะคับ ภายในเดิมๆ แล้วเอามาแต่งเอง ยังไงรบกวนขอคำแนะนำและขอเข้าคลับด้วยคนนะคับ ขอบคุณมากคับ

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ถ้าเอาเดิมๆ.....เนียนๆ อย่างที่อยากได้ คงต้องแล้วแต่ว่า.....เจ้าของรถเค้าจะขายเท่าไรอ่ะคับ

แถวแปดริ้ว....มีอยู่คันนึง สวยเนียนมากๆเดิมสุดๆ เหมือนตัวในโฆษณาเลยอ่ะคับ ผมให้เค้า " แสนสอง " เค้ายังไม่ขายเลยคับ

จะเจอสวยๆเนี่ยยยย ต้องมีองค์ประกอบคือ จังหวะ และ เวลาคับ

ราคาทั่วไป.....สัก ห้าหมื่น - เจ็ดหมื่น น่าจะประมาณเนี๊ยคับ

3. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    น้าเจจะเอาคันที่3แล้วหรอครับ

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ยังหรอกคับ.....น้องแมว คันที่ สอง... ยังไม่จบโปรเจ็คสเต็ปใหม่เลยคร้าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้