sunny b11 ไฟแบตโชว์เปลี่ยนแบตแล้วก็ไม่หายสาเหตุเกิดจากอะไรคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย พิทักษ์พงษ์ ชำกรม, 15 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    sunny b11 ไฟแบตโชว์เปลี่ยนแบตแล้วก็ไม่หายสาเหตุเกิดจากอะไรคับ

1. ไดชาร์จ เช็คยังครับ

2. ตามนั้นคับ ลองสตาทแล้วถอดขั้ว + ออกคับ ถ้าเครื่องดับก้ไดชาจพัง

3. ไฟไม่ชารจ

4. คับเดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองดูขอบคุณคับ

ไฟแบตโชว์ เช็คไดชาร์จครับ ไม่ชาร์จครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้