//<< สรุปสถานที่มิตติ้ง เดือน การกฎาคม 07/07/07 >>//

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 4 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ต้องขอโทษด้วยนะครับพี่น้อง ที่เดือนนี้ผมบกพร่องต่อหน้าที่ ม่ายยอมเคลียร์สถานที่มิตติ้งให้เรียบร้อยตั้งแต่เนิ่นๆ จนทำให้มีปัญหาเรื่องสถานที่มิตติ้ง ความผิดนี้ข้าพเจ้าขอน้อมรับแต่เพียงผู้เดียว ( มีปัญหายุ่งๆนิดหน่อยเลยม่ายมีเวลาเคลียร์สถานที่ให้ครับ ขอโทษด้วยครับ)

งั้นเดือนนี้ผมขอรบกวนพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน เรามิตติ้งกันที่ปั๊มล่ะกัน เนื่องจากความม่ายพร้อมหลายประการ ผมม่ายสามารถหาร้านได้ทัน ( ร้านซีเทอร์เลส ให้เจ้าตี๋ และเจ้าโป่งไปสำรวจแล้ว ม่ายค่อยประทับใจเท่าไหร่เลยขอยกเลิกร้านนี้ไปโดยปริยาย ) และผมม่ายมีรถไปตระเวนหาร้านใหม่ให้ครับ (รถยังม่ายเสร็จ)

งั้นผมขอเป็นปั๊ม JET ตรงวงแหวน ที่มีสะพานบางบอน - เอกชัย นะครับ ตรงข้ามกับศูนย์ มิตรซู วินทกร เหตุผลที่ผมเลยที่นี่เพราะ

1. ปั๊มเก่าที่เรามิตติ้งกัน เปิดเพลงม่ายค่อยได้

2. เนื่องจากที่กล่าวมาว่า จะมีสมาชิกมาจากฝั่งปากน้ำ & แถวซีคอนสแควต์ ถ้าไปปั๊มเก่า กลัวว่าเขาจะไป

ม่ายถูกและไกล เนื่องจากเขามาทางด่วน

แล้วมิตติ้งครั้งนี้ เราค่อยมาสรุปหาปั๊มใหม่ ที่คิดว่าเหมาะกับ คลับเราต่อไป ว่าที่ไหนดี

ปล. ครั้งนี้ขอนะครับพี่น้อง ลำบากกันนิดหนึ่งนะครับ ขอขอบคุณในความร่วมมือ ด้วยดีเสมอมาครับ

<<< ขอบคุณครับ >>>

ใครมาม่ายถูก สอบถามเส้นทางได้ที่ 084-991-5451 เป้ครับ

ถ้าสมาชิกใหม่ หรือบุคคลที่เข้ามาอ่าน สนใจ ก็ขอเชิญนะครับ บรรยากาศ สบายๆ เป็นกันเองครับ

2. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ว่าไงว่าตามกันค่ะพี่

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ดีมาก.....................จ๊ะ

ที่ให้ความร่วมมือ................................* - *

4. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    คงไม่ได้ไปอะครับพี่เพราะว่าใกล้สอบแล้วครับพี่เพื่อน ๆ นัดติวอะครับ

5. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    jet เส้นกาญจนา อ๊ะป่าว ถ้ามาจาก เดอะมอลล์บางแค อยู่ฝั่งไหน เอ่ย

6. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ถ้ามาจากเดอะมอล์ลบางแค ปั๊มจะ อยู่ฝั่งซ้ายมือครับ เลย แม็คโครบางบอนมา มีJet ปั๊มเดียวครับ ที่หน้า

ปั๊มมีร้านแม๊กขายอยู่ ติดกับปั๊มถ้าเลี้ยวซ้ายก็ไปบางบอนครับ .....................สงสัยเส้นทาง โทรมาสอบถาม

ได้นะครับ

ปล. ส่วนน้องปาล์ม ม่ายเป็นไรน้อง เอาเรื่องเรียนไว้ก่อน พวกพี่เจอเมื่อไหร่ก็ได้จ๊ะ...........

7. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอแจ้งสมาชิก ทุกท่านให้ทราบ

ว่ามิตติ้งครั้งนี้ กระผมม่ายมีรถไปนะครับ ให้เตรียมเสบียงกันมา แล้วมาหารกัน หรือจะเอาอย่างที่เจ้า

โอห์ม บอกไว้ก็ได้ซื้อ ไก่ย่าง แล้วอะไรมากินกัน แล้วมาหารกันที่ปั๊ม ซื้อมาเยอะๆเลยนะครับ สมาชิกเราทาน

เก่งโดยเฉพาะ !! อ้ายตั้ม !! ............อิ........อิ.....และที่ขาดเสียม่ายได้คือ เหล้า ใครมีจิตใจเมตตากรุณา ซื้อ

เข้ามาด้วยนะครับ แก้ว และอุปกรณ์ ยังชีพ หามาเผื่อด้วยนะครับ

ปล. รถเสร็จม่ายทัน เดี๋ยวนั่งแท็กซี่ไปครับ........!!

8. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ

9. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    นั่นมัน เจทบางบอน คับ :D

10. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    นั่นล่ะครับ เจ็ทบางบอนอ่ะครับ.............................

11. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ไปม้ายถุกครับ แต่ใจอยากไปเกินร้อย ลงจากทางด่วนไปอีกไกลไหมครับ คือผมย้ายมาอยู่นางนาแล้วครับ

12. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    อืม...............รับทราบ

13. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    อ่อ... เจ็ทแม็คโครบางบอนนี่เอง

14. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    มาไม่ถูกจิงหรอคับพี่หนุ่ม

จากบางนา ลงทางด่วนดาวคะนอง วิ่งเส้นพระราม 2 ตรงมาเรื่อยๆ วิ่งคู่ขนาน ผ่านโลตัสพระราม2 แล้วขึ้นสะพาน ตามป้ายบอก ไปบางแค-เพชรเกษม จะเข้าสู่ถนนกาญจนา วิ่งคู่ขนานไว้นะคับ แล้วขึ้นสะพานกลับรถอันแรกเลย พอลงมาจากสะพานกลับรถแล้ววิ่งมาอีกนิด ก็ถึงปั๊มแล้วคับ :D

15. zaad

2,669
    7
    0
    นายหนุ่มมาไม่ถูกก้อ........อด

16. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    รับทราบครับ แต่จะไปช้า หน่อยนะครับ ทำงานเลิก 22.00 จะรีบซิ่งจาก

สุวรรณภูมิ ไปเลย ยังไงก็รอกันด้วยนะครับ พี่น้อง.....

17. mail_poo

3,298
    14
    0
    ขอบคุณคับท่าน พี่เป้............จุ๊กกรู้..........

18. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ไว้เจอกันครับ........พี่น้อง

19. kluijung

kluijung New Member Member

45
    0
    0
    รับทราบครับ

20. mail_poo

3,298
    14
    0
    ตาม จัย......

21. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ตามจัยใครครับ........................ทั่นปู...............อิ..........อิ

:D .......................:D .......................:D .............................:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กรกฎาคม 2007
  22. zaad

2,669
    7
    0
    กลัวด่านจัง..................

23. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    แหกด่านซิครับพี่หนึ่ง อิอิ

24. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    อิอิ... เจ็ท บางบอน.... จัดไปคราบบ

25. mail_poo

3,298
    14
    0
    ตามจัย ทุกท่าน ค้าบ.........

26. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขามาม่ายมีด่านครับ แต่ขากลับม่ายแน่ ....แต่ว่ากว่าจะกลับ ด่านก็เลิกแล้วพี่.....อิ..........อิ

**************************************************************************************

งานนี้อยากให้สมาชิกทุกท่านมาโดยพร้อมเพรียงกัน เนื่องจากมีเรื่องต้องปรึกษากันหลายเรื่อง เช่น

1. เรื่องเสื้อ รูปแบบ , เนื้อผ้า , สี , ราคา

2. เรื่องการเตรียมงานที่จะวิ่งที่คลองห้า กิจกรรม รูปแบบ และอีกหลายๆอย่าง

3. เรื่องสถานที่มิตติ้งในครั้งต่อๆไป ผมคิดว่าเราน่าจะจัดแบบสัญจรไปหาทุกโซน เช่น แถวพระราม5 แถว

พระราม2 แถวปากน้ำ และอื่นๆ ที่มีสมาชิกเราอยู่ ม่ายน่าจะถูกขาดที่ใดที่หนึ่ง

4. เรื่องสติ๊กเกอร์ นัมเบอร์ ซึ่งทำเสร็จเรียบร้อยแล้ว จะได้ทำการแจกให้สมาชิกไปติดกัน ( ในกรณีที่จ่ายค่า

สติ๊กเกอร์ด้านหลังแล้ว อันนี้เราเลยทำแจก )

5. เรื่องทำประวัติ ข้อมูลสมาชิก

6. เรื่องอื่นๆ อีกหลายเรื่อง ที่อยากขอความร่วมมือสมาชิก

ขอความร่วมมือ จากสมาชิกมา ณ. ที่นี้ด้วย และขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับสมาชิกทุกท่านที่สละเวลามา

27. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    ปั๊มนั้นพวกบ้าพลังเยอะนะนั่น ............. กลัวมันเล่นดริฟแล้วแถมาหาเราอ่ะดิ ซวยโคตร ............ :D

28. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    น่าพิจารณามากครับ เพราะเราไม่ได้สร้างความเดือดร้อน กลัวแต่กลุ่มอื่น จะมาเราไปเดือดร้อนด้วย

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ม่ายช่ายปั๊มเจ็ท ดิจิตอล นะครับพี่ ..................

แต่ถ้ามีจริง............เดี๋ยวค่อยว่ากัน มารวมตัวกันก่อน.............นะครับพี่น้อง...!!

30. zaad

2,669
    7
    0
    เอาแบบที่ไม่มีตำรวจมากวนนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้