ซันนี่ ท้ายยาว ปี1996ยังมีไฟแนนซ์บ.ไหนรับบ้าง รบกวนพี่ๆเพื่อนๆแนะนำหน่อยคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kenta Ballboy, 21 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    ซันนี่ ท้ายยาว ปี1996ยังมีไฟแนนซ์บ.ไหนรับบ้าง รบกวนพี่ๆเพื่อนๆแนะนำหน่อยคับ โทรคุยกับบ.ดังๆ เค้ารับแต่ปี2000ขึ้นไปอะคับ --"

2. Kris Dio Kant

Kris Dio Kant Guest

0
    0
    0
    คุยกับ ศรีสวัสดิ์ ยังครับ?

3. Kenta Ballboy

0
    0
    0
    คุยแล้วคับไม่รับอะคับ --"

4. ถึงมีรับก็คงเป็นพวกไฟแนนซ์นอกครับ ที่สำคัญดอกเบี้ยจะโหดมาก ตอนนี้ราคาท้ายยาวปี 96 ราคาไม่หนี 7-8หมื่น กัดฟันหาเงินทางอื่นมาซื้อสดไปเลยครับ

5. เอารถผมไมคับขายดาวส์ ..R11

6. Kenta Ballboy

0
    0
    0
    กัดฟันไปแล้วคับ แต่เริ่มไม่ไหว เลยต้องหาเข้าไฟแนนซ์อะคับ ป๋ามาน มาแว้ววววววว ดันเอาบี14 มาแล้ว เพิ่งเข้าวงการไม่งั้นเอา r11 เหมือนรถพ่อแทนแล้ว เสียดายจังคับ วัชรธร หกยอดอนัน

7. พอดีผมจะไปออกรถใหม่ไม่อยากผ่อนสองคัน

8. สู้ๆ ครับ

9. มีแต่แน้นนอก จัดเข้ากรุงศรี ส่งประมาณ 3ปี ดอกเบี้ยปีละหมื่นกว่าบาท แต่ตอนจัดจะโดนเซลจัดแน้น กดไปหลายพัน

10. Sivakorn Phuhoy

Sivakorn Phuhoy Guest

0
    0
    0
    คลังเศรษฐการ ครับ ลองดูข้้อมูลในเน้ทนะครับ

11. Kenta Ballboy

0
    0
    0
    เศร้าคลังฯไม่รับปี96 แล้วคับ--"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้