รบกวนขอความรู้ RC Drift คร้าบ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย rororere, 20 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rororere

rororere New Member Member

22
    0
    0
    คือผมมีรถ Tamiya รุ้น Ta02 อยู่ ไม่ได้เล่นนานมากแล้วละคับ:p เก่าเก็บเลย เคยไปดูแข่งรถที่หลังซีคอน แล้วไปเห็นรถ Rc กำลัง Drift

คืออยากทราบว่า มันต้องมีอะไรเป็นพิเศษ บ้างหรอคับ ถึงไหลกันจัง เห็นเพื่อนบอกมันต้องทำรอใหม่ ก็งงเลยใช้ทอ pvc มาทำ คือไม่ได้เล่นรถบังคับนานแล้วอะคับเลย ตกข่าว ไงพี่ช่วยแนะนำบางนะคับ
    ขอบคุณคับ ปิดเทอมหาไรทำแก้เซ็ง:D

2. rororere

22
    0
    0
  3. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    rororere ถูกใจสิ่งนี้
  4. rororere

22
    0
    0
    ขอบคุณคับ ++

5. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
  6. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    เว็บนี้ผมได้ให้ข่าวสาร และข้อมูลเบื้องต้นไปบางส่วนครับ ค้นหาอ่านเอาละกัน ผมไม่ค่อยได้อัพเดตอะไรแล้ว ถ้าเข้าเว็บที่ PAT555 บอกจะได้ข้อมูลที่ไวและหลากหลายกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้