**** ทักทาย KAiDO GO~O~RU ****

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย ROOSTERKUNG, 6 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ROOSTERKUNG

ROOSTERKUNG Member Member

379
    2
    18
    หวัดดีครับ ชาว DNA...ชื่อเท่ห์ดีครับ....ผมบอดท์ใหม่...แต่สมาชิกเก่า แวะมาทักทาย สนใจ เรื่องบาสเก็ตบอลเข้าไปคุย กันได้ นะครับหรือจะจัดแข่ง แบบ เชื่อมสัมพันธ์ ก็ได้ครับไม่ได้เอาผลแพ้ชนะอะไร....เอาความเป้นมิตร ในหมู่คนชอบรถด้วยกันครับผม :)

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ถูกเลยคับพี่น้อง .....พวกเราก้อเล่นบาสเหมือนกัน

ว่าไงคับชาว Dna

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้