มีใครไปงานพี่จิ้นมั่งอะคับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Palm@i-teq, 12 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    อยากทราบว่าใครจะไปงานพี่จิ้นมั่งอะครับวันเสาร์นี้แล้วอะครับ

( 14/07/50 )

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    จัด ไป เรา กะ เจมส์

3. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    เด๋วบอกใกล้ๆอีกทีนะ

ยังม่ะแน่ใจเลยอ่า

4. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    งานบวชเปล่า พอดีพี่กลับใต้ โทดทีครับ

5. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อยากจะขอเรียนเชิญ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่ว่างนะครับ

นายจิ้นท์จะบวช ณ . วัดบุญยประดิษฐ์ สาย 2 วันเสาร์นี้ 14/07/07 สมาชิกท่านใดว่างขอให้ไปร่วมงาน

ด้วยนะครับ ส่วนตัวผม คงไปม่ายได้ เพราะเดือนนี้ หยุด ไปเฝ้ารถมาหลายวันแล้ว ต้องขออภัยด้วย

ปล. ยังงัย นายจิ้นท์ ก็ถือว่าเป็นสมาชิกคนหนึ่งของ Pickup Freedom Club นะครับ แสดงไมตรีจิต

กันด้วยนะครับ.................ขอบคุณ ท่านสมาชิกล่วงหน้าครับ

6. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    :cry: ขอตัวติดต้องไปงานบวชเพื่อนเหมือนกาน ที่ชุมพร ขอร่วมอนุโมทนาด้วยครับ:confused:

7. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    อนุโมทนา.........สาธุ.......คับ หลวงพี่ จิ้น

8. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    โกย เถอะ โยม 5555+

9. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ใครว่างเชิญ นะครับ เป็นตัวแทน ใน นาม Pickup Freedom Club ครับผม....

10. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    14 นี้ เฟรชชี่อ่ะคับบบ......... คงม่ะได่ไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้