รบกวนสอบถามวิธีเชคโค้ด b14...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Buay Surasak, 8 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Buay Surasak

Buay Surasak Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามวิธีเชคโค้ด b14 หน่อยครับไม่ทราบว่าทำอย่างไรอยากจะลองตรวจดูว่ามีอะไรผิดปกติบ้างตอนนี้อาการเครื่องรอบเดินหอบๆกินน้ำมันเยอะมากเบิ้ลเครื่องไม่ได้เร่งเรื่อยๆๆได้

2. เครื่องsr อะไร

3. เครื่องsr อะไร

4. Buay Surasak

0
    0
    0
  5. เร่งเครื่องถึงรอบ2500ป่าว

6. Buay Surasak

0
    0
    0
    ถึงครับเร่งได้ยันตัดเลยครับแต่กดคันเร่งทันทีไม่ได้ครับ

7. ลองขับดู ถ้าเร่งได้แค่2500รอบ กล่องเข้าเซฟโหมด. แอร์โฟร์เสีย

8. Buay Surasak

0
    0
    0
    ผมเปลี่ยนแอร์โฟกับเซนเซอลิ้นปีกผีเสื้อแล้วครับเหมือนดีขึ้นนิดนึงแต่ไม่หาย งงมาก กลัวกล่องเสียมากๆ

9. ถอดขั้วแบตยัง

10. Buay Surasak

0
    0
    0
    ยังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้