รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำหลอดไฟหน้ารถหน่อยครับ B14 โคมเดิมอยากได้ไฟแสงสีขาวๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nopphol Mingchaisawasdi, 20 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำหลอดไฟหน้ารถหน่อยครับ B14 โคมเดิมอยากได้ไฟแสงสีขาวๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ ว่ายี่ห้อไหนดี ขอราคาได้ยิ่งดี พอดีขาดไปข้างนึ่งแล้วครับ เลยอยากเปลี่ยน (ไม่เอาซีนอนนะครับ) ^^ ขอพระคุนครับ

1. ฟิลิป กล่องฟ้า 1200 บาท

2. philips diamond vision ตัวนี้เปล่าครับ ^^

3. ตัวนี้ก็แสงขาวครัข

4. ไม่มีปัญหาเรื่องโคมร้อม โคมละลายนะครับ 2ตัวนี้

5. Aj Hacker

Aj Hacker Guest

0
    0
    0
    philips xtreme สว่างเลยคับ แต่แสงไม่ขาวอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้