มาแว้ววววว....รูปสมาชิกร้านลุงแหยม.....อิอิอิอิอิ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 9 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    จัดก่อนใครเลย.....อย่าให้รอเดี๋ยวเครียดกัน.....เดี๋ยวมาลงต่อไปธุระก่อน:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กรกฎาคม 2007
  2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไม่ได้ย่อด้วย......ย่อไม่เป็นอ่ะขอโตดก๊าบบบบบบบบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กรกฎาคม 2007
  3. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    งุดงิด....อะไร มีแค่เนี๊ย

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    อ้าวแค่เนี้ยเหรอ........อิอิ

5. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    อิ..อิ..อิ..อิ มีเด็ดกว่านี้

6. Eve^_^Sweet

48
    0
    0
    อิ..อิ..อิ..อิ มีเด็ดกว่านี้ไหม

7. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ญิ๋งอ้อขอมา........ก็จัดห้ายยย

งานนี้มี....พริตตี้จากรั้ว ม.กรุงเทพด้วยจ้า:D :D :D

8. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    จัดไปครับอย่าให้ขาด

9. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ตรงมุมคาราโอเกะ รู้สึกว่าคนจะแน่นเป็นพิเศษนะรู้สึกอ่ะ
    ประมาณว่าไมค์ไม่พอเลยอ่ะ

10. todzza

ไรว้า..มีรูปเค้ารูปเดียวเองเหยอ:cry:

11. blueaaa

389
    0
    0
    มิ้ตติ้งหน้าโอเกะดีกว่ามั้ง..........อิอิอิ

12. -*- กำ

13. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    เสียดายจังม่ะได้ไปอ่ะ:cry:

14. pukpick

615
    0
    0
    แว่น....กรุณาเซ็ตวันที่ ที่กล้องดิจิตอลแกด้วยนะ

15. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เครื่องกรูมันใช้ถ่านโว้ย......เวลาไม่ได้ใช้ก็เอาถ่านออก.....พอเปิดเครื่องก็เลยไม่ได้ตั้งเวลา:D

16. Eve^_^Sweet

48
    0
    0
    ญิงอ้อ....ญิงปิ๊ก......ญิงติ่ง.......ดูดีกันทุกคนเลยนะจ๊ะ

17. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    :cry: :cry: :cry: :cry: เสียดายจังไม่ได้ไป

18. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อิจฉาจัง ..... ไม่ได้ไป งานหน้าคาราโอเกะอีกป่าว :D :D

19. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :LOL: :LOL: :LOL:

20. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    โอ๊ว จ๊อด น่าสนุก

21. pukpick

615
    0
    0
    แหม...ชมแต่คนอื่น ตัวเองก็น่ารักเหมือนกันแหล่ะน่า:) :) :) :)

22. blueaaa

389
    0
    0

ช่ายครับ......น่ารักมากด้วย.........ช่วยเข็ญรถผมด้วยแหละ.น่ารักจิงๆ.ขอบคุณคร้าบบบบบบ:D :D :D

23. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :sad: :sad: :sad: ช่ายแล้ว......คลับนี้ไม่ทิ้งกันอยู่แว้วครับ :D :D :D

24. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    น่าสนุกด้วยจัง

25. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0

กลัวว่าจะเกิดศึกแย่งไมก์กันอะดิครับพี่.....................อิอิ

26. pukpick

615
    0
    0
    มาแจมด้วยกันได้นะคะ...คลับนี้ยินดีต้อนรับเสมออ่ะ:D :D :D :D :D

27. "ting^^ting"

"ting^^ting" Guest

0
    0
    0
    อ่ะนะ.....

เท่าที่เห็งก็น่าร๊ากๆ การหมกทุกคงน่านแหระค่า...........โดยเฉพาะแม่บ้านทั้งหลาย แหม..ลูกคอดีซะด้วย
    ว่าแต่เฮียเชษฐ์ กลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพช่ายปะ.....

28. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    บรรยากาศดีจริๆง เลยนะเนี่ย

แต่ถ้าจะจริงนะเนี่ย เพราะว่าไม่มีใครยอมปล่อยไมค์เลย ต้องไปที่ที่มีไมค์เยอะๆ หน่อย จะได้ไม่ต้องแย่งกัน:D :cool:

29. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    บรรยากาศดีจริงๆ เลยนะเนี่ย

แต่ถ้าจะจริงนะเนี่ย เพราะว่าไม่มีใครยอมปล่อยไมค์เลย ต้องไปที่ที่มีไมค์เยอะๆ หน่อย จะได้ไม่ต้องแย่งกัน:D :cool:

30. blueaaa

389
    0
    0

ดีครับ......แต่มีอีกเหตุการณ์นึงตอนเอารถไปล้างรถมาเล่าให้ฟัง...(ตอนแรกว่าจะไม่เล่านะเนี่ย).....
    หลังจากแยกกันแล้วผมก็เอารถไปล้างที่ปั๊ม........ปตท.ก่อนถีงปั้มเจ็ทที่เรานัดกัน.........เมาเลยละครับ.....ไม่อายไรด้วยสภาพก็อย่างในรูปเลยครับ........เอารถไปจอดให้ล้าง.........ผมก็เดินมานั่งรอ.รองเท้าก็ไม่ใส่.........เสื้อก็ไม่ใส่.........แล้วช่วงนั้นแท็กซี่เยอะมากครับ.......ตรงที่ผมเดินมานั่งเห็นคนขับแท็กซี่มุงไรกันหว่า.......พอเดินไปดู........เฮ้ยยยยย!!!!!!.........คนแทงกันครับ!!!!......โอ้ววววแม่เจ้า!!!!!มุงกันใหญ่เลย

ผมเลยล้วงกระเป๋าครับบ.....เจอแบ็งค์20..........4-5ใบ.....เดินไปเลยครับ........ได้ยินเสียง ......กิ๊ก..........
    ผมคิดเลยครับชัวร์เลย........มันพลิกลูกเดียวแหงๆ.........ถามเค้าเลยครับ"พี่ผมแทงได้ปะ:D "...............
    เค้าตอบว่า"เอาเลยไอน้อง.แต่ดูเองนะใครยักไปอะวงนี้มันยักเก่ง".........ผมลงเลยครับ........โต๊ด4-5.............20บาท........แล้วก็......4สูง.....อีก20.........เปิดเลย....เปิดเลย(ลุ้นกันใหญ่).............เปิดมาออก.........4-4-5...ไงละครับได้มา...160......(เสร็จตูค่าล้างรถ:D :D ).....ไม่พอครับความโลภครอบงำ.ผีพนันเข้าสิง+กับความเมา....กลัวที่ไหนทีนี้...............หลับตาลงฟัง......คราวนี้หลายกิ๊กครับ.........ใจผมคิดเลยเจ้าคนนี้ชอบเขย่าสูงแน่ๆ........ตัดสินใจแทงเหมือนเดิมครับ..........4-5.........4-6...อย่างละ20..........เสร็จแน่คราวนี้..............เปิดครับ.........ออกครับ5555................4-5-6(พระลักษ์).........เสร็จตู...........รับมาอีก200บาท555.........รวยยยคร้าบ.........เด็กล้างรถเดินมาพี่เสร็จเเล้ว......เออไอน้องจอดนี่แหละ.ยื่นตังให้ไป60..........ต่อครับต่อดวงกะลังขึ้น..........ตอนนี้ผมตกในวงล้อมชาวแท็กซี่แล้วครับ.........สีฟ้าเต็มไปหมด............ผมได้มาถึงประมาณ800ผมก็เริ่มได้บ้างเสียบ้าง............เสียมากไปหน่อย(เสียเงินที่ได้มาอะนะ).ผมก็เริ่มสงสัย.เลยเอานิ้วไปจิ้ม.ลูกเต๋า........เค้าเข้า.......เจ้าเลยโมโหครับ...."ไอน้องไม่เคยมีคนเค้ามาจับลูกเต๋าเจ้าหรอกนะ".........ผมก็เลยขอโทดไป(แหมเกือบๆๆโดน:D )............เล่นไปซักพัก(ผ่านไป2ชั่วโมง)...........เหตุมันก็เกิดครับเอาละสิ.................ผมเห็นอะบางอย่าง:eek: :eek: ผมก็เลยพูดขึ้นว่า.........."พี่ครับ(พูดเนิบๆ)มีรถสายตรวจมาครับ''.........เท่านั้นแหละครับทุกคน..........เคยดู............คดีเด็ดมะ.....วิ่งกันอุตตลุด:eek: :eek: มีคนที่มะวิ่งอยู่2คนครับ.........คือผม.........กระคนที่คนที่ดูต้นทาง..........ตำรวจเดินมาเลยครับ....แล้วพูดกะคนที่ดูต้นทาง(ตอนนั้นผมแกล้งเช็ดรถอยู่อะ:D :D ).ว่ามาเร็วๆหน่อยรีบไปแล้วคนดูต้นทางก็ยื่นตังให้500บาท........แล้วตำรวจก็ไป(มันช่างง่ายจิงๆครับ)
    และแล้วทีมงานก้กลับมารวมตัวอีกครั้ง..............แต่เล่นไม่ได้แล้วครับ:D :D ถ้วยไฮโลแตกครับ55555เจ้ากลัวจัด......คนดูต้นทางก็ด่าใหญ่เลยครับ...........มิงจ้างกูดูต้นทางมิงต้องฟังกู......มิงไปฟังใครวะ???
    เอ้าซวยเลยผมผมเลยขึ้นรถครับติดเครื่องออกเลย........แฮแฮ:D :D กลับบ้านมานับตัง5555ได้680:D :D :D สบายไปครับ.....ค่าBB GUN 55:D :D

คำเตือน:::การ พนันเป็นสิ่งผิดกฏหมายนะ::D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้