รบกวนหน่อยคับ ใครพอมีรูปถ่ายแจ็สสีขาว ตอนทำสีบ้างไม๊ครับ (รูปตอนโป๊ว ตอนพ่น ไรเงี๊ยคับ) ตรงประตูทั้ง

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย bank_mozart, 28 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bank_mozart

bank_mozart New Member Member

3
    0
    0
    รบกวนหน่อยคับ ใครพอมีรูปถ่ายแจ็สสีขาว ตอนทำสีบ้างไม๊ครับ (รูปตอนโป๊ว ตอนพ่น ไรเงี๊ยคับ) ตรงประตูทั้งสีบาน เอาแบบที่มีคิ้วอ่ะคับ ไม่เอาแบบอุดคิ้ว อ่ะคับ ต้องใช้ไปเคลมประกันนะครับ ประกันมานเรื่องมากครับ

บริษัท ไทยเศรฐกิจ นะคับ เด่วมานม่ะจ่ายตังค์ ถ้าไม่มีรูปอ่ะครับ ตอนทำอู่ดันถ่ายแค่ตอนเสร็จ

ขอบคุณครับ......

2. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    อัพให้นะครับ ไม่รู้ได้ไปยัง

3. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
    เอาอันนี้ไปดูครับ

ตอนทำไม่ได้ถ่ายครับ เอาตอนทำเสร็จไปดูแล้วกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้