ถามพี่น้อง หน่อยครับว่า ถ้ามีคนจะเอา e46 หรือ New civic มาแลกกะ 405 พี่น้องจะ(ได้ข้อสรุปแล้วครับ upd

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย SkuLL, 9 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ก่อนอื่นขอขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

สรุปแล้ว เอา new civic มา โดย อีขาว ก็ ยังอยู่ดีมีสุขครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2007
  2. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ถ้าเป็น new civic ไม่คุ้มครับ

ถึงเครื่องเขาจะแรงจริง แต่ถ้าไปวิ่งแข่งโดยขาลีบหรือใส่รองเท้าแตะลงแข่ง
    ก็อาจจะไปไม่รอดครับ

405 ขับ 200 มันก็ยังนิ่งอยู่นะครับ

3. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ถ้าเป็นเจ้า 505ของผมผมไม่ยอมแลกครับ มันแทนกันไม่ได้ครับ อิอิมันอยู่ที่ใจ

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เพื่อนกับแฟน แทน กัน ไม่ ได้ หุหุ

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...มารู้ทีหลังว่า...คนที่จะเอามาแลกเป็นผู้มีพระคุณ....ง้านก้อแลกตามใจท่านไปเถอะคับ.....แต่ไม่ขายไม่ได้หรองัย...อ่ะคิม....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กรกฎาคม 2007
  6. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ถ้าเป็นผม ก็คงทำใจลำบากอ่ะนะ แต่ถ้าคิดว่าใช้ 405 แล้วมันไม่มีปันหาอะไร ยังใช้ได้ดีอยู่และใจยังรักที่จะขับอยู่ เป็นผมก้ม่ายเปลี่ยนอ่ะ ก็ใจมันหลงรักสิงห์ไปแล้วนิคับพี่น้อง

7. สำหรับผมนะครับ ถ้าให้แลกกะซีวิกนี่คงปฏิเสธแน่นอนเพราะมันคนละเรื่องกะเลยแต่ถ้าเป็น e46 นี่ก็น่าคิดอยู่ สุดท้ายคิดไปคิดมา e46 กลัวว่าจะซ่อมไม่ไหว สรุป 405 ดีที่สุดครับ

8. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เห็นด้วยอีก 1 เสียง..ยางงายก็มะยอม..เพราะ..มานต่างกานจิง ๆ

9. maidmaniac

maidmaniac New Member Member

9
    0
    0
    แลกกะอย่างอื่นมะได้เหรอ ถ้าแลกกะ subaru กะเอานะ อิอิ (แลกกะซีวิคนี่คุ้มป่าวอ่า หมายถึง คุ้มค่าทางจิตใจรึเปล่านะ อีก1เสียงที่ไม่ยอมแลก)

10. SignifeR

SignifeR New Member Member

61
    2
    0
    ยอม........แต่เอาเป็น E46+New Civic นะ อิอิอิ

11. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    :eek::eek::eek:

.......................อ่ะ........เป็นเรา นี่เลย ใส่พานถวาย สาธุ เอาไปเลย ...... เอามาเลย จะ e46 หรือ city ก็ได้เอามาเลย.......เอามาแล้วเดี๋ยวขายทิ้ง แล้วซื้อหรือดาว เซฟ 2เจโบ ขับซะเลย 55555 :D:D:D

12. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    แลก+ขาย+ซื้อเปอร์โยใหม่555

13. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ขอบคุณทุกท่าน มากครับ

เร็ว ๆ นี้ เตรียมพบกับ อีขาว มาดใหม่ คับ อิอิ

14. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    มาดอาเสี่ย ป่าวคับ คิม อิอิ

15. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    อย่าลืมที่สัญญาไว้นะคิม....พาไปเที่ยวอ่ะ...อิอิ

16. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  17. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เค้าไปด้วยน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้