฿฿฿ ความเปลี่ยนแปลง ฿฿฿

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 11 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    หลังจากที่ห่างหาย จากบ้านไปเป็นเวลา 1เดือนเต็ม บัดนี้มันก็ได้กลับมาสู่ มาตุภูมิ อีกครั้ง แต่ยังม่ายเรียบ

ร้อย สมบูรณ์ ดี ซึ่งยังขาดอีกหลายอย่าง ต้องค่อยๆเป็น ค่อยๆไป ล่ะกัน แค่นี้ก็แย่งค่านม เจ้าการ์เร็ต

มันแยอะแล้ว

ปล. ยังมีสิ่งต้องทำด่วนอีกหลายรายการ อย่างเช่น แบตเตอรรี่ ซึ่งเป็นของคู่กันกับการทำสี ซึ่งออกมาแบต

ต้องพัง และยางขอบ หลังคาไฟเบอร์ต่างๆ ซึ่งทางอู่ ม่ายรับผิดชอบ และที่สำคัญ คือ ล้อต้องทำอะไร กับ

มันซักอย่าง ม่ายอย่างงั้น ดับแน่ๆ แต่ม่ายรู้จะได้ทำเมื่อไหร่ เพราะ งบหมด ต้องทำเรื่องหา งบกันต่อ

ไป......:cry: ...:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กรกฎาคม 2007
  2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    มิน่า......... คืนนั้น การ์เร็ต ถึงหน้าบึ้ง ที่แท้ โดนขโมย ค่านมนี่เอง 555+

ปล. ยอมรับว่า ท่านพี่เป้ ใจถึงมาก ที่กล้าเปลี่ยนแปลง ขนาดนี้ ผมว่าถ้าทุกอย่างสมบูรณ์ อย่างที่ท่านวางไว้ เกิดแน่นอนคับ......แค่นี้ก้อเฟี้ยวแล้ว (จากใจคับ)

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอขอบคุณ คุณปูครับ ที่อุตส่าห์แกล้งชม

รอๆกันไปครับ แต่งตามเศรฐกิจ พอเพียง..........อิ............อิ

4. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    วันที่ไปมิทติ้งพี่เป้ กลับคันสุดท้ายเลยคับ ไม่รู้แอบซุ้มไรอยู่กะพี่โป่ง อิอิ

5. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    คันนี้ติด GPRS ป่าวผู้โดยสารได้วางใจ...............................

ล้อเล่นนะน้องชาย...........................................................แล้วตกลงอยู่สหกรณ์ไหน

6. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
  7. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    แหล่ม จริงๆเลย

บอกได้คำเดียว ว่า สุดยอด

8. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    สี แจ่ม คับ

แต่ ล้อ อะ พี่ ล้อ ล้อ ล้อ . . . . . . .

9. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    37 อะไรปะมานนั้นไหมอะ

10. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อีโมชั่น 18 ก้าน ยก ๆ

อิอิ

11. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ค่อยเป็นค่อยไปน้อง เดี๋ยวโดนค่าแบตเตอรี่ อีก 3,000 บาท ค่ายางหลังคาไฟเบอร์อีก 2,000 บาท และค่า

เปลี่ยนสีอีก ยังม่ายได้ไปต่อเลย...............งานนี้งบบานปลายครับพี่น้อง......ฮือ..............ฮือ

12. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    สีสวยมากๆครับ พี่เป้ มันออกมุกเหลือบๆด้วยอ่า

ผมว่า มันเหมาะจะวิ่งตอนกลางคืนนะ ถ้าวิ่งตอนกลางวัน ระวัง คนโบกผิดนะครับ (น้องชายแหย่เล่นนะ)

แต่ยังไงก็เกิดครับ

13. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    พี่ ทำ ไฟเบอร์ที่ไหน อะ

แนะนำ มั่ง จิคับ

14. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    ถามใครอ่า โอ๊ต พี่หรือ พี่เป้

15. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    แจ่มจำรัส ครับผม ม้ายมีครับบรรยาย

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เอางานแบบไหนอ่ะ เจ้าโอ้ต เดี๋ยวพี่ดูๆ ให้

ลองบอกคอนเซ็ป มาหน่อย ! !

17. The TUM

1,261
    8
    0
    หรือว่าเหมา แท็กซี่กับบ้านดีหน่า ...............................

18. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จะเอาอย่างงั้นเลยเหรอพี่หนุ่ม

19. mail_poo

3,298
    14
    0

:cry: :cry: เราชมจากใจ จิง ก้อว่า เราแกล้งชม....................น้อยใจ ที่ซู้ด.............

20. nguan_oil

507
    0
    0
    พี่เป้ พี่ปู เสียใจนะเนี้ย

เพราะฉะนั้น เอาไก่(สวนลุม) มาเซ่นไหว้ ด่วนนนนนนนนนน

555+

21. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ไก่ส่วนลุม ก็เหมือนกับ Food Center ม่ายสามารถ เอาออกนอก สถานที่ได้

อิ......อิ...........เดี๋ยวไปด้วยกันท่านปู รับรองหายเสียใจแน่ จะมีแต่เสียดายแทน........อิ........อิ

22. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    2 คนเลย คับ

เอา แบบ ในรูป เลยคับ พี่ เป้ :D :D :D

แต่ ช่องที่ใส่ปรับบูสไม่เอาคับ เอา แต่ ใส่ เกจ 4 ตัว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ตุลาคม 2007
  23. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    จะเอาไฟเบอร์.................หรือ เทเรซิ่น ล่ะครับ

แต่รู้สึกว่าทาเทเรซิ่น จะง่ายกว่านะ...........แล้วคุ้มหนังสีดำ ลายเคฟร่า สวยดีนะ เดี๋ยวลองๆ ถามราคาให้

24. deknon

1,753
    66
    48
    พี่ง้วนนี้พาเข้าเรื่องทุกรอบเลยนะ :D

25. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ขอบคุณคับ พี่ เป้

26. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    โอ๊ตๆ ดินเหนียวปั้นเลย แล้วเอาไปเผา ไม่ต้องหรอกไฟบงไฟเบอร์ เดี๋ยวเอาดินเหนียวในนาหลังบ้านให้ :D:D

ปล.รถพี่เป้ออกมาจากอู่สีนานแค่ไหนแล้วอะครับ ผมว่าผมเห็นรถพี่แถวๆวงแหวนเมื่ออาทิตย์ที่แล้วหรือเปล่า (ไม่มีหลังคานะ) แต่สีเดียวกันเป๊ะ

27. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    สีสวยโดนคับพี่เป้ ได้ล้อซักชุดแจ่มเลย

28. mail_poo

3,298
    14
    0

หายเสียใจก้อได้ ...... เลี้ยง ด้วยนะคร้าบท่าน .....ขอบคุณล่วงหน้า:D :D

29. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    เอางั้นเลยนะค่ะพี่ปู อิอิพี่เป้เข้าเนื้ออีกแล้วคราวนี้

30. The TUM

1,261
    8
    0
    ยาวไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้