มีเด็ก ส.ศ.ม เล่นไหมเนี่ย

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย tum eg6, 5 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tum eg6

tum eg6 New Member Member

14
    0
    0
    อยากรู้บ้างเห็นคนอื่นหาเพื่อน พี่ๆ น้องๆ โรงเรียนเก่าเจอกันขอมั่ง มีใครเรียนสุรศักดิ์มนตรีมั่งคับ
    มาทักทายกันหน่อย ( ผมอะจบแย้ว )

2. ^good_KURUMA

^good_KURUMA New Member Member

21
    1
    0
    ผมจบนานแล้ว รุ่น 20 ครับ

3. ttoonn_e36

ttoonn_e36 New Member Member

37
    2
    0
    ผมรุ่น 24 แต่ไม่จบ

4. jakiyuck

jakiyuck New Member Member

4
    0
    0
    ผมมีน้องเรียนอยู่คัรบ แต่มันจบและ ตอนนี้เรียน มกท ปี2 และส่วนผมKMITNB ครับ อิอิ

5. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ลูกเจ้าพระยาเหมือนกัน รุ่น 17 จริงๆน่ารวมๆกลุ่มกันไว้นะ เวลา 18 มีนา จะได้ไปๆกัน ...

6. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0
    รุ่น 27 คับ ตอนนี้ เรียนพระนครเหนือ ปวช.3

7. E20MHG

824
    2
    0
    เออ พึ่งรู้ เคยเจอกัน นึกไม่ถึง ...

8. tum eg6

14
    0
    0
    อ้าวอยู่คลับ 3D เหมือนกันเลย ผมจบรุ่นที่เท่าไหร่นับไม่ถูกแต่จบม.6 ตอนที่ได้รับรางวัลพระราชทานโรงเรียนขนาดใหญ่อะคับ ใครรู้ว่ารุ่นนั้นรุ่นไหนบอกด้วยนะจะได้นับถูกบ้าง ฮิฮิ

คุณ marshall เล่นวิทยุสมัครเล่นด้วยเหรอคับ ของผมอะ e20mkx

ว่างๆ เรามานัดเจอกันดีกว่าทุกคนเลยนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กุมภาพันธ์ 2006
  9. E20MHG

824
    2
    0
    โธ่ อ้ายตั้มเอ้ย กูปุ๊ นะ e20mkx ลืมกันใช่ป่าว e20mhg กะ e20osy ห้อง 17 แสดด...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2006
  10. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    ผมจบ ม6 มาตั้งแต่ปี 39 หรือ 40 นี่แหละคับ จำรุ่นไม่ได้ ถ้าจำไม่ผิดใช่รุ่น 14 ป่าวหว่า :confused: :D
    มีใครจบมารุ่นเดียวกับผมมั้ยคับ :D

11. ***

*** Guest

0
    0
    0
    โธ่นึกว่าใคร ปุ๊ นี่เองสรุปแล้วเรารุ่นไหนเนี่ยบอกหน่อยดิ

12. BASS_FIT

BASS_FIT New Member Member

14
    0
    0
    รุ่น25ครับ...............ลูกเจ้าพระยาเหมือนกาน

13. E20MHG

824
    2
    0
    รุ่น 17 ว่ะตั้ม

14. tum eg6

14
    0
    0
    up........

15. E20MHG

824
    2
    0
    งั้นตั้งคลับเลยจิ เหอๆ ...

16. ^good_KURUMA

^good_KURUMA New Member Member

21
    1
    0
    ตอนนั้นอยู่ G.น้ำส้ม แต่ชอบG.กระดุมเงิน , ขุนพล มากๆ ใครอยู่ทันครับ

17. E20MHG

824
    2
    0
    แก๊งเก้งอะไรครับ พวกขุนพล นี่แก่ๆกันแล้วทั้งนั้นครับ รักกันๆ พี่ๆน้อง คิดอะไรไหม เวลาขับรถหน้าโรงเรียน 8 โมง เก้า โมง นี่ ยืนหน้าโรงเรียน ยังเดินเล่น หรือ นั่งเล่นกันหน้าโรงเรียนอยู่เลย ช่วงหน้าโรงเรียนไม่ค่อยเข้มงวดกันเท่าไหร่แล้วหรือ อาจาร์ยฝ่ายปกครองในตำนานหลายท่าน ออก ล้มหาย ตายจากกันหมด ... คิดถึง ป๋าหวัด กับ ป้าเล็ก จริงๆ ...

18. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    ผมเข้าไปตอน ม4 รุ่นป๋าเก่ง ขุนพล อยู่ ม6 คับ ส่วนตัวผมไม่มีกลุ่มหรอก เป็นพวกเร่ร่อน
    แต่มีเพื่อนกลุ่มนึง จะเรียกว่า พวกอิฐแดง เพราะจะนั่งตรงอิฐแดงเป็นประจำ
    เรียนเสร็จก็ออกนอก ร.ร. เที่ยวเลย ยิ่งตอน ม6 พักเที่ยงปุ๊ป โดดออกตรงสระว่ายน้ำ ไปที่ปั๊มเชลล์ เพราะจอดรถทิ้งไว้ปั๊มเชลล์ จำได้ว่า ตอนนั้นคนที่ขับรถมา ร.ร. แล้วไปจอดที่ปั๊มเชลล์ มีอยู่2-3คนเอง มีผู้หญิงคนนึงด้วย :D

อ้อ อ. ฝ่ายปกครองท่านนนึง โหดมาก ฉายาว่า ไอ้ด้วน ได้ยินข่าวมาหลายปี ว่าถูกไล่ออกไปแล้ว เพราะไปลวนลามเด็กนร คับ จำได้มั้ยคับ

19. E20MHG

824
    2
    0
    ไอ้ด้วน ที่ท่านๆเรียก ตอนนี้ก็อยู่ดีมีสุข หัวงอกอยู่ แถวๆประชาชื่นโน้นครับ ผมอยู่ตั้งแต่แกยังเป็นอาจาร์ยอยู่โสตศึกษาเลย ตอนนี้มีตึกใหม่เพิ่มมาอีกแทนที่มินิมาร์ทเก่า ตรงป้ายรถเมล์ ส่วนยามหน้าโรงเรียน ก็ยังเป็นน้าบัติอยู่ สิบๆปี ไม่เคยเปลี่ยน...

ปล. รุ่นน้อง ตอนนี้ไว้ผมสรวยสวยเก่กัน หน้าตาหน้าเอ้นดูเอ็นดู ...

20. -B?|||?G-

166
    0
    0
    คัยทันกิน ลูกชิ้น ร้านป้าแอ๊ดมั่ง ที่มีไก่ทอดด้วยอะ อร่อยโคดๆๆๆอยากกลับไปกินอะ.....

21. tum eg6

14
    0
    0
    เอาดิใครเห็นด้วย ยกมือขึ้น Up.............

22. -B?|||?G-

166
    0
    0
    จัดปายยยย เด่วไปลาก เพือ่นๆ มาด้วย55 S.S.M. GROUP

23. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    ว้า!!!!!!!เจอแต่รุ่นพี่แก่ๆ
    ส.ศ.ม.22 ครับ

24. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    จิงดิเพ่ปุ๊ ผม 19 ผมอยู่ตอนที่ บุญโป้ง ยังไม่ตายอะ ไอ้ด้วนจะมีแท๊กซี่อยู่คัน :D :D :D

25. tum eg6

14
    0
    0
    เมื่อไหร่มีสถาปนาอะ นัดกันรวมๆ ไปเจอกันมะ เล่น Civic เยอะเหมือนกันเลยเด็กโรงเรียนนี้

26. E20MHG

824
    2
    0
    จัดมาๆๆ นึกชื่อกันมาจิ ถ้าจะเอากันจริงๆ ...

27. E20MHG

824
    2
    0
    ขับอีคาร์เก่าๆมะใช่หรือ ...

28. E20MHG

824
    2
    0

เค้าโดนเรื่องตบทองไม่ใช่หรือครับนั่น ...

29. E20MHG

824
    2
    0

18 มีนา ของทุกๆปีนะครับ แล้วแต่สมาคมศิษย์เก่าแล้วท่านผอจะจัดงานเลี้ยงหรือป่าวเท่านั้น ได้ยินมาว่าห่างหายไปหลายปี แต่ถ้าไม่มีงานเรารวมกันได้ครับ ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กุมภาพันธ์ 2006
  30. -B?|||?G-

166
    0
    0
    หุหุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้