ขอวิธีเดินสายไฟกระจกมองข้าง TOYOTA ครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย ae110p, 12 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ae110p

ae110p New Member Member

11
    0
    0
    รบกวนผู้รู้ ขอวิธีเดินสายไฟกระจกมองข้าง TOYOTA ครับ ผมได้กระจกมามีสายไฟ 3 สาย และสายไฟออกจากสวิทช์อีกประมาณ 7-8เส้น เลยอยากขอวิธีต่อนะครับ ขอบคุณครับ

2. isuzu_mee

isuzu_mee New Member Member

44
    1
    0
    ลองไปไล่ดูครับไม่อยาก

;) :cool:

3. isuzu_mee

44
    1
    0
  4. Blackdragon

Blackdragon New Member Member

107
    8
    0
  5. isuzu_mee

44
    1
    0
    ลองทำดูไม่ยากครับ มีอะไรสงสัยก็ post ไว้นะครับ

6. ae110p

ae110p New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยครับ คุณ isuzu_mee.....

7. isuzu_mee

44
    1
    0
    ไม่เป็นไรครับ เอามาจากที่อื่นเหมือนกันครับ

8. pulanet

pulanet Member Member

112
    1
    18
    สำหรับผม จิ้มมั่วๆไปเลยครับ แล้วจะรู้ว่าควรต่อเส้นไหน

มันเป็นมอเตอร์ ยังไงก็ไม่ช๊อต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้