จะทำโรบาร์

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย สมชาติสิมมา, 2 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สมชาติสิมมา

สมชาติสิมมา New Member Member

19
    0
    0
    :) เพื่อนมันจะทำคับแบบ6จุดหรือไงเนี้ยคับรบกวนด้วยคับ:) ราคา+ถานที่:)

2. ราคาน่าจะอยู่แถว 7-8000 แล้วแต่ร้านครับ สถานที่แถวกรุงเทพไม่ทราบครับ ผมก็ว่าจะทำเหมือนกัน แต่รถผมกะจกมันทึบ ใส่แล้วมันโชวว์ไม่ได้ ก็เลยไม่ใส่......

3. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    ที่ทึบ คือไม่อยากให้ทางบ้านเห็นคนนั้งข้างๆๆๆ

พี่เอ๋น่าจะใส่ล้อสีน้ำตาลนะ โหดกว่าเยอะ

4. ล้อไปตีกะฟุตบาทมา เลยเอาไปลองทำสีขาวดู เดี๋ยวคงกลับไปทำสีเดิมแหละ.........

5. bbiig2

bbiig2 Member Member

65
    0
    6
    กำลังอยากใส่เลยโรบาร์ เห็นในสนามแล้วเสียวเสาร์ที่แล้ว ไม่มีโรบาร์เจ็บเลย หาใส่กันนะคับเพื่อความปลอดภัยเชื่อดิ

6. เสาร์ที่แล้วเห็นพี่วิ่งอยู่นี่ครับ สับเกียร์ที ไฟออกท่อเลย :eek:

7. สมชาติสิมมา

สมชาติสิมมา New Member Member

19
    0
    0
    คับๆ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้