< ผลการแข่ง PTT -MSL 4Cycle Kart R.7&CANCUP R.9>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 15 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ผลการแข่งขัน
    http://www.motorsportsland.net/Whatson.htm

คะแนนสะสม

http://www.motorsportsland.net/point.html

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านครับ.......

2. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    เอารูปผู้ชนะแต่ละรุ่นมาก่อนนะคับ ยินดีกับผู้ชนะทุกท่านคับ

3. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    ต่อๆๆๆ:D:D:D แค่นี้ก่อนนะคับ เดียวพรุ่งนี้มาต่อให้อีกคับ

4. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ยินดีกับผู้ชนะด้วยนะครับบบบ
    สนามนี้สนุกมาก เช่นเคยครับ ร้อนอบอ้าวเรียกเหงื่อได้เต็มที่
    แต่ก้อคุ้มที่ลุยดุ่ยๆๆ ไป หนุกหนานครับ
    ขอบคุณทุกๆ ท่านที่ร่วมสร้างสรร และทีมงานรังสรรงานแข่งครับ

ถึง Pat แต้มยังไม่ขาดนะอ่ะ (ตะกี้นั่งบวกๆ ดู ต้องเอา 6 จาก 8)
    สนามหน้าต้องจบอย่างน้อยที่ 4 นะ ถึงจะได้แชมป์นะครับ
    ส่วนอมรกับมะนาว ไม่ต้องห่วงสองคนนี้เฆี่ยนเข้าวินอยู่แล้น

พี่ไก่แต้มผมหายยยย :) :)

5. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    สนุก... และน่าจะเข้มข้นน่าติดตามไปยันสนามสุดท้าย อะครับ
    อะไรๆ ก็ยังเป็นไปได้ สำหรับ ...ตัวเก็ง และ ตัวเกร็ง...ทุกท่าน........

ที่สำคัญมีเปิดตัวรถเช่าโมเดล 2010 ให้สัมผัสด้วย
    แหล่มเลยครับ (พี่ไก่น่าเปิดกระทู้โชว์โฉม โมเดล 2010 นะพี่)

ขอบคุณ คุณหมี ช่างภาพด้วยครับ โหลดรูปไวจริงๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2009
  6. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    พี่บี ..... ผมเอาเท้าก่ายหน้าผากคิดแล้วนะ + ใช้เครื่องคิดเลข 2อัน

10 + 12 + 18 +14 + 20 + 16 + 18 = 108 ท่า

เอาแค่ 6 สนาม 12 + 18 +14 +20 +16 +18 = 98

อมรต้องทำ 22 แต้ม เพื่อเท่า ผม 98
    มะแนวต้องทำ26 แต้ม เพื่อเท่าผม 98
    พี่บี 28 แต้ม 98

เมาละนะต้องมาคิดเลขอีก

7. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    เหอะๆสนามนี้สนุกมากต้องหนีไม่คิดชีวิตให้ไกลที่สุด เพราคุณแพทขู่ผมไว้ว่าระวังตัวนะมีคาร์บอมอยู่หลายคันนะ เลยต้องหนีตายไว้ก่อน และต้องหนีมะนาวกะบีด้วยคะแนนจะได้ห่างๆอีกตั้ง2แต้ม(เฮ้อ..หนีทั้งวันห่างออกมาแค่4แต้มเอง
    หลังจากโดนขู่เรื่องคาร์บอมจากแพทผมก็เลยส่งคาร์บอมไปให้ในรอบสุดท้าย ดีนะที่ไม่หมุนไปฟาดกะไครไม่จบหละยุ่งแน่ๆ เหอะๆๆสนุกดีครับเหนื่อยมากๆ

8. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    27 เท่จิงชอตนี้ :eek::eek: สายตามะแนวนี้เว้าวอนเปนพิเสด5555

ThunderBird นัดกันมาถ่ายแบบ!!!:sad::sad::eek:

ภาพจาก mo-Emag

9. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ฮ่าฮ่า ขอโทษที PAT พี่บวก พลาดไปอ่ะ เหนื่อยจัด นิ้วดีดลูกคิดพลาด ตามนั้นเลยยยครับ
    ยินดีด้วยครับ แชมป์โลกกกก
    ส่วนอมร ก้อ ไปขับเขี่ยวกับมะนาวต่อปายยยย

รูปที่ช้ำรัก โพสต์เนี่ย 27 เท่ เท่ห์สุดๆๆ
    ฝูง thunderbird กำลังเข้า formation "T"

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เอ่อๆ...ผมบวกไม่ค่อยเป็นอะคับ เฮียบี

แต่เมื่อวานสนุกมาก ร้อน เหนื่อยดี แต่ก็กัดฟันขับให้จบจนได้...:D
    ขอบคุณทีมงานผู้จัดทุกท่าน และขออภัยนักแข่งทุกท่านสำหรับการกระทบกระทั่ง
    ครับ....:sad:

ขอบคุณลุงหมี ซ่า สำหรับรูปถ่ายคับ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤศจิกายน 2009
  11. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เสียดายคับ ดันหมุนซะ เลยอดร่อนเล้ย.....:D:D:D:D:D:D

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ตาแพทนี่ จะ ร่อนตั้งแต่ออกเลยนะคับ....อิอิ

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    จัดไปพี่:D

ภาพจาก mo-Emag

14. Desperate KartRacer

419
    2
    0
    ฮ่า ฮ่า เฮียโป้งก็...... :p
    ว่าแต่เฮียโป้งต้องยืน Podium เท่านั้นนะ จะได้ confirm แชมป์ประจำปี :D:D

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D:D

16. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ยินดีด้วยคร๊าบบบ สู้ๆ

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขออภัยที่ไม่ได้นั่งคุยด้วยเพราะมันเหนื่อยจัง...:D

18. onG

188
    0
    0
    นั่งคำนวนเงินที่เหลืออยู่ในคลังของปีนี้
    จึงอยากเรียนถึงผู้จัด&คุนพี่ G.A.I.08 แบบเปนประโยคบอกเล่าไม่ใช่ประโยค
    คำถามว่า
    สนามสุดท้ายส่งท้ายปีที่ทางผู้จัดอยากเพิ่มความพิเสดๆเข้าไปพอจะมีหนทางที่เปนไปได้มั่งมั๊ยที่จะมีการแข่งขันเกิดขึ้นในวันธรรมดากลางสัปดา

เช่นในวันพฤหัสที่ 10ธันวา ซึ่งเปนวันหยุดราชการ :embarassed::rolleyes::embarassed::rain::rain::mod:

แน่นอนคับ!ผมมีผลประโยชน์แอปแฝงอยู่แต่ยังงัยก้อขอชักแม่น้ำซักหน่อยเพื่อพูดถึงข้อดีของการจัดแข่งขันในวันที่กล่าวอ้างมา

1.เนื่องด้วยวันแข่งตามตารางเดิม เปนวันพ่อจึงอาจมีบางท่านต้องอยู่กับครอบครัวรึป่าว :sad::sad:

2.วันศุกร์ที่4Decเปนศุกร์ก่อนหยุดยาวลองวีคเอน เปนกังวลว่านักแข่งบางท่านอาจมาถึงสนามเพื่อทำการซ้อม หรือเซทอัพรถได้ช้ากว่าปกติ เพราะการจราจรอันคับคั่งสำหรับท่านที่อยู่ไกลจากสนามMSL :eek:

3.ส่วนตัวรุสึกว่าการแข่งมันจะหายไปจากสนามMSL เปนเวลานานเพราะแข่งอีกที ปี2010ก้อน่าจาเข้าเดือนมีนาคมของปี2010จึงอยากให้กระจายตารางแข่งให้ใกล้ท้ายปีมากขึ้นอีกนิส :cry:

4.ในทุกวันพุธของทุกอาทิตย์ MSL ได้มีการจัดนอกรอบที่เรียกว่า"วันกระป๋องแห่งชาติ"ขึ้นโดย โปรโมเต้อจัยดีจอม อิอิ อยู่ทุกพุธอยู่แล้ว แล้วถ้าเกิดสนามสุดท้ายมีการแข่งขันในวันพฤหัสประชาชนชาวกระป๋องตาดำๆ ก้อน่าจาได้ถือโอกาสมาซ้อมเรียกความฟิตกันท่วนหน้า :D

5.ถ้าผู้จัดยินยอมกรุณาเลื่อนการแข่งขันออกไปเปนวันที่10Dec คุนพี่G.A.I. จะได้กลับรังตั้งแต่เย็นวันศุกร์ที่4Dec กันไปเรยยาวๆถึงวันอังคาร ก้อน่าจะดีนะคับ(มั่วเองเออเองด้วย อันนี้มั่ว$นิ่มขนานแท้:eek:)

ให้ผมยกเมฆต่อก้อคงขี้เกียจอ่านกันแร้ว เพราะผมก้อขี้เกียจพิมพ์เหมือนกัน แหะๆ

อาจจาเปนความเห็นของชนกลุ่มน้อย(หรือความเห็นส่วนตัวก้อไม่รุ):painkiller: ถึงเปลี่ยนแปลงไม่ได้จิงก้อไม่เปนไรคับตามความเห็นของเสียงส่วนใหญ่:sorry::sorry::tape2::peace::peace:
    ก้อขอให้ทางผู้จัดจัยดีช่วยกรุณารับไว้พิจาราณาด้วยนะคับ

:behindsofa::snow: :ranger::ranger::ranger::ranger::banplease::crazy::crazy::peep::painkiller: :pray2::pray2::pray2::pray2::pray2::pray2::pray2::sad::whistle::wof::typing: :sad::sad::D:D:D:D:teeth:

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    จะไปเที่ยวไหนหละน้อง.....:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

20. Kenggaroo

237
    2
    0
    เอาไง ก้อ เอากันครับ ช้ำรัก
    ( ว่าแต่ผลประโยชน์แอบแฝงน่ะ อะไร ไม่เห็นบอกมาตรงๆเลย พูดวนยังกะ นาธาน เนปาล ไปได้ )
    แล้วทำไมต้องเอา ผีหัวกะโหลก มาหลอกด้วยล่ะ ......กลัวๆๆๆ

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

22. onG

188
    0
    0
    แหะๆกลาย เปน นาทาน ไปซะแร้วผม วันพ่อว่าจาไปกินข้าวกับที่บ้านคับ และวันที่9ก่อนแข่ง คงอยู่บนชั้น18 ctw อร่าคับ หุหุ

:):):):):):):):):):):):):):)::):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):) :):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤศจิกายน 2009
  23. pat_

275
    1
    0

ไปขับกินลม กับ พลุ อยู่ได้ ...... บอกให้ลงมาสู้กันกลุ่มสอง

คนดีผีคุ้ม คับ ..........

ขอขอบคุณ เจ้าที่ เจ้าทาง และ รถสุดรักของผม

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

25. Kenggaroo

237
    2
    0
    จริงๆไม่ได้ตั้งใจว่ายังงั้น
    แต่พอดีเมื่อเช้า เห็น นาทาน มันโผล่อยู่ในข่าวเช้าพอดี มือพี่เลยพิมพ์ไปซะงั้น
    มือไวไปหน่อย.....ขอแก้ข่าวด่วน

26. san diego

san diego New Member Member

21
    0
    0
    ยินดีด้วยครับเฮียโป้งดีเเม็ค คราวหน้ายืนโพเดี้ยมอีกครั้งนะครับ

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

28. pat_

275
    1
    0
    ยินดีด้วยคับ พี่โป้ง ........

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยินดีเช่นกันคับพี่แพท เมื่อไหร่เลี้ยงหละ...อิอิ:D

30. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เอาล่ะลงชื่อช่วยเจ้าอ๋องหน่อยเร้วววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้