อยากเห็นรถ JAZZเพื่อนในคลับลงเครื่องเสียง

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย NONLIMIT, 4 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    มีใครทำเครื่องเสียง เจ๋งๆ บ้าง พอดี ผมอยากจะเอาไปทำ งบประมาณเท่าไร และที่ไหนดีบ้าง ขอรูปด้วยก้อดีนะคับ :eek: :eek: ขอบคุณอย่างแรง

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ผมมีตู้สูตรอยู่...จะขายเอาปล่าวคับ....แบบยกขึ้นยกลงได้คับ..ดอก12"....บอสวิส..โครงเหล็กหล่อ

อคริลิคโชว์ตูดดอก......พร้อมแอมป์....ขับชับ..LAstar....ขายถูกๆคับ..6000...เฉพาะตู้นี้ผมก็ไปตีมา

3500.แล้วคับ...ขายอยากทำเบา..ไม่เล่นเครื่องเสียงแล้วอะใครสนใจก็...084-1449388..ขม

3. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ตามไปคับ

4. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    มีรูปป่าวแบบว่าสนใจคับ ถ้ามีรบกวนช่วยส่งมาให้ดูหน่อยคับ ขอบคุณมากคับ:sad:

5. ตูน ค่ะ

ตูน ค่ะ New Member Member

23
    1
    0
    โทรมาคุคได้นะครับ

6. ตูน ค่ะ

ตูน ค่ะ New Member Member

23
    1
    0
  7. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
    สวยดีนะครับ แต่หวานไปนิด ถ้าเจ้าของเป็นผู้ ญ ก็โอเคอยู่ครับ แต่ถ้า ช ไม่เหมาะนะครับ แต่ก็แค่ ติ ช ม อาครับ อย่าคิดมาก รวมๆแล้ว สวยครับ
    อัพไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้