พี่ๆคับผมคงไม่ได้เข้ามาอีกนานเลยคับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย pattrawnt, 15 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pattrawnt

pattrawnt New Member Member

82
    1
    0
    ขอบโทษพี่ๆทุกคนด้วยคับ ที่ไม่ได้ไปมิตติ้งคราวที่แล้ว ด้วยมีเหตุจำเปงคับ เพราะช่วงนี้ผม คงไม่ได้เข้าเวปอีกนาน มากๆๆเลยคับเพราะผมต้องเก็บตัว ซ้อม เพื่อ ที่จะโชว์ งาน มหาวิทยาลัยโลก ในพิธีเปิดและปิดอ่ะครับ ผมคงได้กลับมาเล่นหลังจาก วันที่18 สิงหาคมอ่าครับ
    อย่าลืมดู ผม นะคับ อิอิ ( ม. เกษม) นะคับ มา ข่าวคราวอารายก็อย่าลืมแจ้ง ผมบ้างนะคับ เพราะคงไม่ได้กลับบ้านอีกนาน พอดีวันนี้ เค้าให้หยุดปล่อยผีอ่ะคับ เลย ได้มาส่งข่าว

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ม่ายเป็นไรคับ ทำหน้าที่ให้ดีที่สุดละกัน .........สมาชิกในคลับ ทุกท่าน จะเป็นกำลังใจให้

3. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ไปทำหน้าที่สำคัญก่อนแล้วกลับมาก้อไม่เป็นไรน้องชาย

4. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    เปงกำลังใจให้คับ

5. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เอาให้เต็มที่เลย..............นะน้อง

6. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เต็มที่ไปเลยน้อง

7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เต็มที่ กะ ชี วิต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้