สอบถามหน่อยคับคอนโซนหน้าฝั่งซ้ายมีน้ำไหลออกมาตอนเปิดแอร์เปนเพราะอะไรคับและต้องแก้ไขยังไง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แบงค์ ซาว์โปรเจ็ค, 4 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยคับคอนโซนหน้าฝั่งซ้ายมีน้ำไหลออกมาตอนเปิดแอร์เปนเพราะอะไรคับและต้องแก้ไขยังไง

1. ว่าจะไปให้ช่างทำแต่ไม่รุ้ว่าแพงมั้ยคับ

2. คับเด้วผมรองดุคับ

3. Chard Walker

Chard Walker Guest

0
    0
    0
    ตู้แอร์ ท่อนำ้ทิ้งตันครับ

4. ก้มดุแร้วคับเหนตรงฟองน้ำดำๆที่ต่อจากตู้สีขาวๆอ่ะคับมันเปลื่อยยุ่ยมันมีน้ำไหลออกมา สามารถยิงซีลีโคนอัดได้เรยมั้ยคับ

5. Chard Walker

Chard Walker Guest

0
    0
    0
    มันตันครับวิธีแก้หาเส้นเข็มขัดที่รัดสายไฟ หรืออะไรที่สามารถแย่สวนท่อน้ำทิ้งแอร์ที่อยู่ในฝากระโปรงอะครับท่อยางสีดำงอลงพื้น ให้น้ำมันไหลออกมาครับ แล้วพรุ่งนี้ก็หาร้านแอร์ล้างตู้ครับ

6. Look Tao

Look Tao Guest

0
    0
    0
    ผมอาการเดียวกับท่านเลยคับ ลองแหย่ๆดูแล้วไม่หายคับ ไปล้างตู่แอร์มา 800 หายเลยคับ

คับสงสัยต้องไปหาช่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้